PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยไหมอยากจะบอกอะไรบางอย่างกับใครคนนั้นแต่ก็มิกล้าบอก (ขำๆ)

speaknase
6th February 2013, 15:47
ผมเองก็มีบางอย่างที่จะบอกกับแฟนของผม ซึ่งผมเองก็ไม่กล้าบอกซักที นั้นก็คือ ผมอยากจะขอโทดเธอที่ชอบทำตัวงี่เง่า เจ้าชู้มองแต่สาวคนอื่น แต่ถึงอย่างไรผมก็ไม่เคยเข้าไปจีบสาวคนที่ผมมองซักครั้ง (เป็นกันทุกคนไม๊.) แล้วอยากจะขอโทดในหลายๆครั้งที่ชอบโมโหใส่เธอชอบทำให้เธอร้องไห้ ผมเองต้องทำไปแบบนั้นเพียงเพราะผมเองก็เคยโดนสาวทิ้งมาเหมือนกัน ToT อยากจะบอกเธอว่าผมรักเธอมากและไม่อยากจะเสียเธอไป ...

แล้วของเพื่อนๆหละมีไหมครับ ไม่จำเป็นจะต้องบอกกับแฟนก็ได้ บอกกับเพื่อน พี่น้อง พ่อแม่ หรือใครก็ได้ที่เพื่อนๆใน JKG อยากจะบอก

ขอบคุณครับบ ..

cpt.noppakit
9th February 2013, 20:16
ไม่กล้าบอกแฟนว่า...เดี๋ยวนี้อวบไปหน่อยนะเทอ :rofl (กบาลแยกแน่ 555+)

ballba
9th February 2013, 20:30
อยากบอกพ่อแม่ว่ารักมากๆนะ บอกพี่สาวว่าอยู่กันไปนานๆถ้าหากไม่มีพ่อแม่แล้วเราก็คงต้องดูแลกัน

อยากบอกเมียว่าตรูเบื่อ ถึงจะแอบเผลอใจไปบ้าง แต่ก็ยังรักเหมือนเดิม 555