PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรืองเกม WATED WEAPON OF FATE ติดตั้งบน Win 7 ไม่ได้หรอ ?

xNightRildez
7th February 2013, 05:52
อยากทราบว่าเกมนี้ มันเล่นบน วินโดว 7 ไม่ได้หรอ ? พอดีผมโหลด พอจะกด ติดตั้งเกม หรือ Autorun นั้นเเระ พอกด เสร็จ ขึ้น ข้อมความ - -* เหมือนติดตั้งไม่ได้ อะ ไม่ทราบว่า ใครพอมีวิธี ติดตั้งเกมนี้ สำหรับ วินโดว 7 บ้างไหม ? เเต่ผมดูในยูทูป มีคนเล่นเกม นี้บน วินโดว 7 อะ เเต่ตัวผม จะเล่นไม่ได้ เพราะ ขนาดติดตั้ง ยังไม่ได้เลย -*- รบกวนฝากด้วยครับ ขอบคุณ:bye

tonyhero
7th February 2013, 07:28
ผมลงได้นะลงให้เพื่อนก็ลงได้ไม่ทราบว่าขึ้นข้อความว่าอะไรครับ