PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบFirefox มีวิธีปิดQuick timeไม่ให้ทำงาน หรือ มีวิธีทำให้มันไม่แจ้งเตือนไหมครับ?

ballpoi007
8th February 2013, 00:30
คือ ผมทำงานอ่าครับพอดี ผมจำเป็นต้องเปิด Firefox ปริมาณมาก 20หน้าได้ครับ

แล้วมันต้องรีเฟรชตลอดเวลา

แล้วคราวนี้ มันชอบขึ้น Quick timeอ่าครับ

ที่มีให้เลือกตรงแทบข้างบน

เรียกคืน กับ ส่งรายงานความผิดพลาด

จะมีวิธี ไม่ให้มันเตือนไหมครับ หรือ ปิดมัน ผมหาชื่อPLมันไม่เจอ- -*

ขอบคุณมากครับ

zeemee
8th February 2013, 21:10
ไม่เกี่ยวกับ firefox
ต้องปิดที quicktime : edit>preferences>quicktime preferences>update>เอาเเครื่องหมายถูกออก