PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Dead Space 3 จบแล้วมั้งครับ(ใครยังเล่นไม่จบแนะนำอย่าเข้า 55)

Mcarmy
8th February 2013, 06:30
งง กับตอนจบกันไม Isaac มันตาย หรือ ไม่ตาย แล้ว John Carver มันไปไหน

อยากรู้มาก ถ้าไม่มีใครรู้ สงสัยคงต้องรอ ภาค 4 :)

Winters
8th February 2013, 07:14
ไอแซค คาดว่าจะยังไม่ตายนะครับ(แหมก็พระเอกอะเนอะ) เพราะท้ายเครดิตผมนั่งดูจนจบ มีสัญญาณวิทยุสั้นๆว่า เอลลี่? เอลลี่!..
ส่วน จอห์น คาร์เวอร์ ผมว่า2แง่ครับ เพราะตอนหลังดูสนิทกับไอแซคมากถ้ามีต่อแล้วมีระบบ ช่วยกันสู้อยู่ ก็อาจจะมีพี่แกโผล่มาก็ได้
ขนาดเอลลี่ที่ผมคิดว่าเธอตายโดนไฟคลอก(ช็อคเหมือนกันอุตส่าลุ้นให้เป็นเมียใหม่พระเอก)กลับรอด! ตอนได้ยินเสียงวิทยุตอนด่านท้ายๆดีใจมว๊ากกก 555+

แต่ภาคนี้เขาก็ทำจบได้ดีแล้วนะ มันก็ขึ้นอยู่กับว่าภาคนี้ทำกำไรมากไหม ถ้ากำไรงามก็คงมีต่อภาค 4 ไปอีก แต่เชื่อเถอะมีแน่ผมว่า - -

peetdekza
8th February 2013, 07:40
อนาคต อาจจะทำ้เป็น Series เหมือน Resident evil ก็เป็นได้

Mcarmy
8th February 2013, 13:08
ไม่ได้ดูเครดิต ว่าล่ะ 55 พอจบ ก็ ออกเลย เพราะจบตอน ตี5 กว่าๆ ง่วง เลยออกไม่ดูอะไรทั้งนั้น เดี๋ยวคงต้องเล่นให้จบใหม่ 55
ตอนที่ นางเอก ออกจากห้องไม่ได้ผมก็เซงเลยนึกว่าไอแซค อดได้เมียแน่ๆ 55 แล้วมีใครจบ 100% ไมครับ ผม 81%
มันทำไงถึงจะ 100% ครับ