PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : DotA2 อยากถามว่าหลุดแล้วทำกันยังไงมั่ง

Deathbringer
8th February 2013, 09:25
คือเวลาผมหลุด(สัญญาณหายไปแวบนึง) ผมจะออกเกม ออกสตรีมเข้าใหม่หมดเลย
แล้วมะกี้ผมหลุด พอออกไรหมดจะเข้า เอ้า..มันอัฟเดทเข้าไม่ได้ อย่างซวยเลย แต่ดีที่เล่นจะจบตาแล้ว พอเข้าได้ไปดูประวัติก็ อ่อโล่งชนะไป = = เสียวมาก

เลยอยากรู้ว่าถ้าไม่ออกเกม ไม่ออกสรตีม จะได้ไหม เสียวเกิดอาการแบบนี้อีก T^T

Alienarez
8th February 2013, 09:32
หลุดก็รอ พอเน็ตมาก็ RECONNECT ... ว่าแต่หลุดไปนานนี่มันจะไม่เซฟสถิติให้ไม่ใช่เหรอครับ

Deathbringer
8th February 2013, 09:43
คือไม่ต้องออกสตรีมกับเกมก็ได้ใช่มั้ยครับ

ผมหลุดแล้วเกมมันคงจบอ่าครับเลยมีสถิติ เพราะตอนหลุดมันใกล้จะจบแล้ว

jovkinm4
8th February 2013, 09:46
ทำไมตอนนี้ผมหาห้องไม่เจอเลยครับ ค้นหาเเล้ว ค้นหาอีก ตั้งเเต่อัพเดทมา

cu2egg
8th February 2013, 09:48
ถ้ากด reconnect แล้วเข้าไม่ได้ ก็ปิด แล้วเปิดเกมใหม่ join เข้าไปอีกที มักจะได้แต่บางทีก็เกินเวลา