PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ติดบัคเกม Far Cry 3 (PC) ครับ ปวดตับดีแท้ = ="

ILoveJKG
8th February 2013, 14:17
ติดบัคด่านที่ให้เราไปฆ่า Vass ครับ เป็นฉากที่เราโดน Vass เอามีดโบราณ(มันได้มายังไงวะนี่ E Citra ทรยศแหงๆ เพราะผมเคยดูตอนจบในYoutubeเกมนี้ ถ้าเลือกฝ่ายCitraเราจะโดนฆ่า)ปักเรา แล้วเราก็เกิดภาพหลอนทางเดินเป็นจอTVอ่ะครับ ยิงวิญญาณฝุ่นVass แต่พอเข้าไปถึงข้างในมันให้กดปุ่ม F เพื่อฆ่าVass(ไม่รู้ว่าฆ่าได้จริงเปล่า แต่เดาว่าเราหลอนไปเอง คงยังฆ่าไม่ได้) มันขึ้นปุ่ม F ให้กด แต่มันดันกดไม่ได้อ่ะครับ(เวรกรรมเลย) ไม่รู้วิธีแก้อ่ะ ใครรู้วิธีแก้บัคด่านนี้บอกหน่อยครับ

ILoveJKG
11th February 2013, 18:05
ขอวิธีแก้บัคทีนะครับ ผมติดฉากนี้ ไปต่อไม่ได้อ่ะครับ

headshot deluxe
11th February 2013, 18:23
คงต้องลองเล่นใหม่ดูครับ เสียใจด้วย