PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Nokia Lumia 620 กับ HTC Windowsphone 8S ซื้ออะไรดีครับ

metalstock
8th February 2013, 21:57
คือจริงๆผมอยากได้ HTC นะครับ

แต่มันไม่มีกล้องหน้าอ๊าาา!!

ทำไงดีๆ ถ้า Lumia 620 มันสวยและหน้าตาดีกว่านี้คงจะดีอ่ะครับ

เฮ่ออ เลือกไม่ถูกเลยยย

PetZaNa
9th February 2013, 13:50
ผมบอก คร่าวๆนะ มันขึ้นอยู่กับ เราอยากได้อันไหนมากกว่ากัน
HTC ไม่มีกล้องหน้า โนเกียมี 0.3 บางคนบอก ไม่ชัดแน่เลย0.3
แต่ผมบอกตรงๆ ว่าชัด(นิดๆ ไม่น่าเกียด)และ เฟด !! ผู้หญิงถ่ายสวยครับ
แต่แบตหมดไว้มาก วันแรกซาร์ดเต็ม เล่นไป(ช่วงเห่อ)4ชั่วโมงหมด HTC แบตอึดกว่า แต่ไม่มาก
โนเกียมีโหมดถ่ายภาพที่เจ๋ง และ สวย
HTC จะออกไปที่เพลง ออริโอ้บืท ชอบฟังเพลงก็HTC ชอบกล้องก็โนเกีย(โนเกียส่องเมีองต้องมีเน็ต)
แต่ปัญหาที่ผมเลีอกโนเกียเพราะ มีคนซื้อมา3วันพัง ส่งให้ศูนย์เดือนนึงยังไม่ได้คื่น T T (คนบ่นในเพจ)
ก็เลย โนเกียดีกว่า เสียงบ่นน้อย กล้องหน้าดีใช้ได้ เล่นคลิปไม่กระตุกเลย

ดูรีวิว ที่กระผมทำได้(Lumia620)http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=163693

metalstock
9th February 2013, 14:19
อื้ม ขอบใจมากครับ!!

PetZaNa
9th February 2013, 22:43
ที่บอกว่า คนบ่นในเพจศูนย์นี้ HTC นะครับ ลองเข้าไปอ่านในFaceBook ได้