PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเริ่มรำคาญแล้วละสิ

Tuksido
9th February 2013, 12:45
คือเมื่อหลายเดือนก่อนผมนั้นfacebookอยู่ แล้วก็มีน้องผู้หญิงคนนึงแอดเฟสมา ผมเลยรับ แต่เรื่องก็ไม่คาดคิดเลย น้องเข้ามาคุยแล้วก็ถามผมว่า
น้อง: พี่ค่ะ พี่อยู่ห้องเดียวกันกับคนนั้นคนนี้หรือป่าว
ผม: ใช่ครับ
น้อง : แล้วมีแฟนยังอ่า จีบได้ป่าว
ผมช๊อคไปเลย :o ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ แล้วน้องเค้าก็ไม่ธรรมดา ไปทำแบบนี้อีกหลายคน ผมจึงไปถามเพื่อน เพื่อนก็โดนแบบนี้กัน ผมก็คิดเสียว่าฮาไป จนเรื่องนี้เงียบ
แล้วก็วันหนึ่ง ผมได้เล่าเรื่องนี้ด้วยความฮาให้เพื่อนผู้ญห้องเดียวกันฟัง เพื่อนมันก็สงสัย:confused: เลยไปถามว่าเป็นคนไหน ห้องอะไร พอเท่านั้นละ น้องเค้าก็ถามให้เฟสอีก เยอะแยะไปหมด
ผมเริ่มรู้สึกรำคาญ บอกตรงๆไม่อยากบล๊อคหรอก ผมควรจะทำไงดี ช่วยด้วยยย:o

boss02
9th February 2013, 12:46
ไม่ตอบง่ายสุดปล่อยให้พล่ามไปคนเดียว

nontawat02
9th February 2013, 12:46
แบบนี้ก็มีด้วยวุ้ย เพิ่งจะรู้ 5555+

worakorn3
9th February 2013, 12:51
ปล่อยบ่นไปคนเดียวไงครับ :o

jeditrainer
9th February 2013, 12:52
เด็กผู้หญิงสมัยนี้แรงจริงอะไรจริง ระวัง ๆ ตัวไว้บ้างก็ดีครับ สมัยก่อนผู้ชายวิ่งไล่จีบสาว แต่สมัยนี้ผู้หญิงวิ่งไล่จีบผู้ชาย(เพราะผู้ชายหล่อเหลือน้อยเพราะหันมากินกันเอง555+) เอ่อ แบบว่าช็อกไงก็ไม่รู้นะ
ที่บ้านสอนมาว่า ผู้หญิงที่ดีจะไม่เสนอตัวให้ผู้ชายนะครับ เพราะถ้าเป็นแบบนี้ก็เชื่อได้เลยว่า เขาไม่ได้คิดจะคบผู้ชายทีละคนแน่นอน

originalgrim
9th February 2013, 12:52
จัดเลยครับ ซักดอก

hisawahiroki
9th February 2013, 12:54
แบบนี้ต้องนัดมาจัดสักที แล้วค่อยปล่อยไป 55

Tuksido
9th February 2013, 12:54
ผมไม่อยากเอาภาพในแชทลงหรอก เดี๋ยวฮา:o
ปล. ผมม.3 น้องม.2