PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีทรึตเก็บ Lv Commando บ้าง (KF - Steam)

NightTheHCG
9th February 2013, 19:10
ตามหัวข้อครับ ใครมีทริคส่วนตัว ด่านไหนที่เหมาะกับการ เวล Commando ไวๆมาแนะนำบ้างครับ ไอ่เก็บ DMG ปืนกลนี้ไม่เท่าไหร่ แต่ให้ฆ่า Stalker เยอะๆนี้ยากจัง (แค่เวล 3 จะไปเวล 4 ยังต้องฆ่าตั้ง 1200 ตัว เกมๆหนึ่งออกมาไม่ถึง 200 ตัวเลยมั้ง แถมโดนคนอื่นฆ่าอีก : ( นี้ถ้าจะเวล 6 มันเอากี่ตัวเนี้ย)

อ้อ ถามอีกอย่าง Commando เวล 4 นี้ได้อาวุธติดตัวไหมอ้ะครับ หรือเวล 6 อย่างเดียวเลย

satornarm
9th February 2013, 19:15
แหมผมว่ามันเบา ๆ นะ เจอดาเมจเวล 5 ขึ้น 6 แล้วจะรู้ว่า ที่มันให้ฆ่า Stalker นั้นน้อยไปด้วยซ้ำ

ส่วนอาวุธติดตัวทุกสายจะได้ตอนเวล 5 ครับและ ตอนเวล 6 ก็จะเปลี่ยนไปเป็รอีกอย่างนึง

ParanoidZ
9th February 2013, 21:07
เล่นแบบ single => ใช้ cheat engine โกง=> (ต้องทำตั้งแต่เลเวลแรกๆ เพราะพอไปไกลๆ ตัวเลขหลังเงื่อนไขการอัพเวเวล จะเป็นตัวย่อ เช่น ต้องheal 199K/200K แล้วเราจะเอาค่าไปโกงไม่ได้ เพราะต้องการเลขทุกหน่วย)=>เล่นออนไลน์ (ไม่รู้ตอนนี้ยังทำได้ป่าว) แต่ผมใช้กับ ไฟ commando sni ได้ เวล6จนปัจจุบัน ที่เหลือ เวลเกิน เงื่อนไขเป็นตัวย่อ เอาค่าไปโกงไม่ได้

krit0099
9th February 2013, 22:24
เล่นแบบ single => ใช้ cheat engine โกง=> (ต้องทำตั้งแต่เลเวลแรกๆ เพราะพอไปไกลๆ ตัวเลขหลังเงื่อนไขการอัพเวเวล จะเป็นตัวย่อ เช่น ต้องheal 199K/200K แล้วเราจะเอาค่าไปโกงไม่ได้ เพราะต้องการเลขทุกหน่วย)=>เล่นออนไลน์ (ไม่รู้ตอนนี้ยังทำได้ป่าว) แต่ผมใช้กับ ไฟ commando sni ได้ เวล6จนปัจจุบัน ที่เหลือ เวลเกิน เงื่อนไขเป็นตัวย่อ เอาค่าไปโกงไม่ได้
โกงเกิน ปรับในโหมดเล่นคนเดียวให้มันมีแต่Stalkerก็ได้นิคับ

NightTheHCG
10th February 2013, 08:10
โกงเกิน ปรับในโหมดเล่นคนเดียวให้มันมีแต่Stalkerก็ได้นิคับ

ปรับยังไงครับ ? แต่เท่าที่ลองในโหมด Single ผมลองเล่นแมพที่มันโกงๆแล้วนะ เล่นคนเดียว เล่นจนสายระเบิดเวลอัพ ฆ่า Stalker ไป 60 กว่าตัว แต่พอออกมาปรากฎว่า ไอ่ที่อัพไปมันหายกลับไปก่อนที่จะเริ่มเล่นซิงเกิ้ลอ้ะ แต่ก็อย่างว่า สตีมมันมีของโกงๆให้โหลดไว้เล่นคนเดียวเยอะแยะ มันคงไม่นับหรอก (ว่าแต่ Steam มันใช้ Cheat engine ได้ด้วยเรอะ = =)