PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับการนำเงินออกจากบัญชีทรูมันนี่ครับ...

piekie
10th February 2013, 14:08
คือผมมีเงินอยู่ในบัญชีทรูหลายพันบาทครับ คือผมอยากรู้ว่ามีวิธีไหนที่จะนำเงินออกมาใช้ได้บ้างครับ
แล้ววิธีที่นำเงินไปแลกกับคนที่เค้ารับแลกแล้วเค้าจะหักเปอร์เซ็นต์ เว็บไหนปลอดภัย ไม่โกง แล้วได้เงินจริงๆครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ พอดีอยากเอาเงินออกไปซื้อแทปเล็ตอ่ะครับ

Zesiga
10th February 2013, 15:07
จขกท. ก็เข้าไปถอนหน้าเว็บทรูมันนี่สิครับ ถอนผ่าน ATM กรุงศรีมั้งถ้าจำไม่ผิดนะต้องใช้โทรศัพท์ในการรับรหัส OTP ด้วยยืนยันผ่านเว็บเสร็จถือมือถือไปกดรหัสหน้าตู้ ATM กรุงศรีได้เลยไม่ต้องกลัวมีคนโกงแต่เสียค่าธรรมเนียมนิดหน่อยนะ ย้ำว่านิดหน่อยต่อ 100 :o