PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับ win8 กับ เมนบอร์ดครับ

Mixernut
10th February 2013, 17:23
มีคำถามจะถามครับ คือว่า ผมจะเปลี่ยนไปใช้ win8 แล้วผมสงสัยว่า driver เมนบอร์ดของผมมันจะ รองรับหรือเปล่า เมนบอร์ดของผมรุ่น H55M-UD2H ครับ เป็น ultra durable 3 , intel 5-seriesครับ ถ้าตัว driver ที่อยู่ในแผ่น ไม่รองรับ จะหา ดาวโหลดได้จากที่ไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

top_ac
10th February 2013, 19:18
windows 8
สามารถใช้ driver เดี๋ยวกับ windows 7 ได้ครับ ถ้าคอมท่านลง7 ได้ ลง8ได้เเน่นนอนครับ
ผมลองกับเครื่อง เเบรนเเล้วครับ เเต่ว่าจะเล่น win8 เล่นยากเหมือนกันนะครับ :sweat