PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับ sony ex.go ครับ

pongkmutt
10th February 2013, 22:24
:ask คือผมใช้รุ่นex.Go อยู่ ปรากฏว่าเข้าไปอัพเดตโปร แอนดรอย เป็นVer.4.0 ไอติมแซนวิช ปรากฏว่าตอนนี้เครื่องผมกินแบตฯเร็วมากๆ ใช้ยังไม่เท่าไหร่แบตฯจะหมดแล้ว เมื่อตอนแรกก่อนอัพเดตใช้ฟังเพลงได้เกือบทั้งวัน แต่ตอนนี้ปรากฏว่าแค่3-4ชม.ก็กินแบตไปตั้ง40-50เปอร์เซ็นต์แล้ว ผมจึงปิดโปรแกรมต่างๆเช่น ไม่เปิดสั่นขณะสัมผัสหน้าจอ ลดความสว่างจอลง ลดเสียงลงมา แต่ก็ยังกินแบตอยู่ ใครเป็นอย่างผมบ้างครับ:confused: แล้วจะมีวิธีแก้บ้างไหมครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณมากครับ:(:(