PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไปดูมาแล้ว BULLET TO THE HEAD กระสุนพุ่งไปที่หัว

SPIRITNETZA
11th February 2013, 06:10
สนุกดีครับ (ซิลเวสเตอร์ สตอลโลน) แรมโบ้ ยังหล่อล้ำเหมือนเดิมกล้ามโครตใหญ่ ลายสักโครตเท่ เดินมาตัวใหญ่มาดโค

รตเท่ รับบทเป็นนักฆ่ารับจ้างครับตามชื่อเรื่องเลย ยิงใส่หัวกันทั้งเรื่อง มันดีครับ
ในเรื่องก็จะจับมือกับตำรวจ (ซุง กัง) ฮาน

จาก แฟรนไชส์ Fast & Furious ก็หนังก็เดินไปเรื่อย ๆ สืบหาตัวการใหญ่ที่ฆ่าเพื่อนพระเอก ฆ่าไปเรื่อย ๆ

มีตำรวจเลว จับลูกสาวตามช่วย ก็เนื้อเรื่องก็ตื่นเต้นดี เล่นระเบิดตูม มีฉากใช้ขวานสู้กันด้วย มันมาก ทั้งเรื่องจะมีเสียงโซ

โลกีต้าร์ อย่างคลาสสิค เหมือนกลิ่นอายหนังยุค 90 ไม่ได้มันกันทั้งเรื่องนะครับ แต่ก็ดีกว่า Parker เยอะใครคิดถึง

แรมโบ้ ก็ไปดูกันนะครับ

$3MiFiN@L$
11th February 2013, 20:21
มันส์ดิบๆ สไตล์ ป๋าสตอโลน เนื้อเรื่องนี้แบบว่า ตอนแรกๆยังเดาไม่ถูกแต่ใกล้ๆ กลางเรื่อง รู้แหละ แต่ฉากระเบิด 2 ฉาก
เดาไม่ถูกเลยทีเดียว ใครชอบหนังที่เน้นยิงซ้ำ ต้องดูเลยยิงซ้ำเอาตายหลายรอบมาก ผมให้ 7/10 ละกัน

harnibal409
12th February 2013, 09:28
กะจะไปดูพรุ่งนี้ครับพี่ชอบทั้งลุงสตอนโลนกะพี่สังคังมากๆ

Jomzababin
12th February 2013, 18:18
ปีนี้ ปี ทองของรุ่นเก๋า...กลับกันมาหมด แรมโบ้ คนเหล็ก ตายยาก...!!!

ผมจัดมาหมดและตั่งแต่ลุง อาโนลนู้น...!!!

สนุกมากครับ ดูไปขำไป...ผมว่า ดารา บุ๊รุ่นเก๋ามีลุงแกคนเดียวเหละที่หุ่นยังเป๊ะขนาดนี้ ฮ่าๆ....