PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ร้านที่รับซื้อหนังสือการ์ตูน

harnibal409
11th February 2013, 11:32
มีใครพอรู้ร้านที่เขารับซื้อหนังสือการ์ตูนที่ให้ราคาดีๆบ้างครับอยากได้ที่มันใกล้ๆบ้านน่ะครับผมอยู่แถวดอนเมืองปกติก่อนหน้านี้ผมจะเอาหนังสืการ์ตูนไปขายที่ร้านแถวเดอะมอลบางกะปิเลย
และอยากได้ร้านที่เขาให้ราคาดีๆและที่ใกล้ๆบ้านน่ะครับจะได้ไม่เหนื่อยไปที่ไกลๆ

helos
11th February 2013, 17:54
ที่รับก็จะเป็นร้านมือสอง แต่ไม่มีหรอกครับรับราคาดีๆน่ะ (เต็มที่ 30 % จากปก)

ลองขายในเว็บพวกนี้ดูก่อนดีกว่าครับ kamoman.com modxtoy.com