PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัย garry mod ครับ

FROZEN
11th February 2013, 18:44
คือสมมุติถ้าผมโหลดตัวรถมาแล้วผมเล่นกับเพื่อน ๆนี่เพื่อนๆจะเห็นตัวรถที่เราโหลดมาไหมครับหรือเราเห็นคนเดียว

แล้วถ้าแมพหัวห้องเป็นคนโหลดคนเดียวแล้วเพื่อนจอยมาเกมจะโหลดแมพให้ไหมครับ สงสัยเพราะพึ่งซื้อ

PorFG141
11th February 2013, 18:48
ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ

คนที่จอยห้องเข้ามา เกมมันจะโหลดแมพ อัตโนมัติ

ส่วนรถ คนที่ไม่ได้โหลดจะเห็นเป็นตัว ERROR ใหญ่ๆ แทนรถคันนั้น

FROZEN
12th February 2013, 17:36
เพิ่มเติมครับคือผมเล่นกับเพื่อน 1 คนแล้วพอสร้างเซิฟแล้วมันเข้าไม่ได้ครับ เซิฟเวอร์ไม่ตอบสนอง บางทีเข้าได้ก็ค้างตรงโหลดแล้ว

connection failed ลองหลายวิธีแล้วครับ มันต้องทำยังไงเหรอครับ?