PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Man of Steel

kingbooker
11th February 2013, 19:47
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=g-TIEUXc8sk
เห็น คริสโตเฟอ โนเลน มาเป็น โปรดิวเซอร์ ให้จะต้องไปดูให้ได้เลย มิถุนายนนี้ เจอกัน

goblin2536
12th February 2013, 15:51
ไม่พลาดเหมือนกัน -.-

SpeeDSperM
12th February 2013, 18:34
เฉยๆกับชื่อ คริส โนแลน เพราะมาเป็นโปรดิวเซอร์เฉยๆ สนใจ ชไนเดอร์ มากกว่า เพราะมากำกับ ซูเปอร์แมน ถาคนี้น่าจะออกปรัชญาจ๋า อย่าง วอชเมน แน่เลยนะเนี่ย

ชอบฉากถล่มอลังของ ชไนเดอร์ มากมันติดตราและดูยิ่งใหญ่ได้ฟีลกว่า ของไมค์ เบย์ อีก

cableneo
12th February 2013, 19:19
รีบูตจนเบื่อละ พี่ซุป แถมชุดไม่สวยด้วย ถ้ารีบูตควรจะเอาเกราะ คริปโตไนท์ มาใส่ได้แล้ว
ถ้าเน้นเล่าเรื่อง การดำเนินชีวิตแบบมนุษย์ผมดู smallville ก้พอแล้ว

Aulove
12th February 2013, 19:42
ก็ยังดีกว่าไม่มาเนาะ อิอิ

opera8100
12th February 2013, 21:50
ผมว่า เนื้อเรื่อง คงจะเป็นแนวว่า คนจะให้ชื่อหรือฉายาของ ซุปเปอร์แมนมั้ง เพราะในคลิบแปลมา ประมาณว่าโลกจะรับได้กับซุปเปอร์แมนมั้ย
ผมเดาเอานะ -.-

bugtaoz
15th February 2013, 16:45
รีบูตจนเบื่อละ พี่ซุป แถมชุดไม่สวยด้วย ถ้ารีบูตควรจะเอาเกราะ คริปโตไนท์ มาใส่ได้แล้ว
ถ้าเน้นเล่าเรื่อง การดำเนินชีวิตแบบมนุษย์ผมดู smallville ก้พอแล้ว

เอ่อ คือ หนังซูเปอร์แมน ยังไม่เคยรีบูต นะครับ ภาคที่แล้ว(ที่เจ๊ง) ก็เป็น"ภาคต่อ" นะครับ ภาคนี้จัดเป็นการรีบูตครั้งแรกครับ
ส่วนตัวอยากให้เนื้อเรื่องดราม่าดาร์คๆ ไปเลย จะได้เป็นจุดขาย เพราะจะเอาแบบ วิ๊งๆ คงสู้ฝั่ง มาร์เวลไม่ได้ ทางนั้นทำสายนี้ได้ดีกว่านะผมว่า