PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะขอหนังไว้ดูเล่นหน่อยอ่ะครับ

THE DarkLight
11th February 2013, 22:48
ผมอยากได้หนังแนวฆาตกรไล่ล่าแล้วฆ่าแบบโหดๆอ่ะครับ แบบฮันนิบาลน่ะ ผมหาหนังนี้ดูแล้วไม่เจอเลย เซงมาก

หนังที่ดูไปแล้วนะครับ

เจสันศุกร์ 13

A Nightmare On Elm Street

ไอ้เรื่องฮาโลวีนอ่ะครับ อันนั้นว่าจะดูอยู่

Scream อันนี้ก็ว่าไปหาแผ่นมาดูอยู่เหมือนกัน

ฮันนิบาล ตอนนี้กำลังตามเก็บแผ่นหนังอยู่ครับ (ประทับใจแค่ภาคไรซิ่ง ที่เหลือแนวสืบสวน = =)

saw ไอ้นี้ไม่รับเลยนะครับ ผมชอบแนวไล่ล่ามากกว่า

ก็ช่วยแนะนำหนังนอกจากนี้ด้วยนะครับ เบื่อจัดเลยตอนนี้ ขอบคุณมากนะครับผม