PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม]Dead Space 3 เกี่ยวกับ classic mode

jamesz
11th February 2013, 23:03
classic mode นี้คือโหมดที่เพึ่มความยากขึ้นมาหรือเปล่าครับผมเล่นแล้วไม่ค่อยเห็นไรแตกต่างแต่ที่ชัดๆคือคราฟอาวุธไม่ได้ใชมะ ใครรู้เรื่องโหมดนี้ก็มาช่วยบอกผมด้วยนะครับว่าแตกต่างกัน ยังไง

IL Genuine
11th February 2013, 23:07
ยากขึ้นนิดนึงครับ คงความเก่าของdeadspaceโดยการใส่อุปกรณ์เสริมกับปืนไม่ได้ครับ โหมดนี้เล่นเคลียแล้วจะได้Devil hornปืนในตำนานครับ =") ส่วนความยากนะก็hardหนะครับ ที่ผมเล่นผมวิ่งอย่างเดียวเลยอยากได้ปืนไวๆ

Winters
11th February 2013, 23:55
Bang! Bang! Pow! Pow! *-*

jamesz
12th February 2013, 15:58
สำหรับผมนี้โหมดนี้หลังจากลองแล้วง่ายกว่าปกติอีกแฮะ เพราะมันไม่มีพวกของผสมของเปลี่ยนเป็นพวกยากับกระสุนแทน