PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลักษณะของหญิงที่เป็น กาลกิณี[ความรู้โบร้าณโบราณ]

chanwitpop
12th February 2013, 19:09
ลักษณะของหญิงที่เป็น กาลกิณี มีลักษณะดังนี้

1. นอนหลับปลุกยาก หายใจแรง นอนกรนดัง นอนคว่ำหน้า นอนผ้าผ่อนหลุดลุ่ย ส่งเสียงครางฮือๆ เวลาหลับ
-----"นอนผ้าผ่อนหลุดลุ่ย ส่งเสียงครางฮือๆ"นี้มันหนังแผ่นญี่ปุ่นนินา

2. ทำเสียงเล็กเสียงน้อยกับผู้ชาย
-----สาวๆรู้แล้วอยากได้ของอย่าอ้อนขอ ท่านจงสวมบทครูฝึก ร.ด.

3. หน้าตาบูดบึ้งอยู่เสมอ เดินกระย่มตัวโครมๆ ดังม้าดีดกะโหลก
-----สาวๆเวลางอนก็ไม่ควรหน้าบึ้งหน้าบูด เวลานี้คุณควรทำตามข้อ2

4. ทรวงอกแฟบเหมือนอกชาย หัวนมยาวและดำคล้ำ ไหล่ตกดังนกปีกหัก
-----.....นมเล็กนมดำก็ผิด.....ใช่ซี๊!!...

5. พูดคำด่าคำ ปากคอเราะร้าย มักสบถ พูดเสียงกระเส่าดังคนร้องไห้ หัวเราะเหมือนสะอื้นไม่สำรวม หัวเราะคลอนตัว ยิ้มหัวเหมือนร้องไห้
-----ตูไม่เข้าใจ"ยิ้มหัวเหมือนร้องไห้"มันแปลว่าอะไร??

6. พูดไม่เงยหน้าสบตา พูดอู้อี้ในลำคอ ทำหน้าตาตื่นหูชัน เดินก้มหน้าดูแผ่นดิน เบิ่งฟ้าชนะไม่หลบ เดินหนีแขนไม่แกว่งไกวหรือไกวดังว่ายน้ำ
-----ขี้อายก็ผิดอีก.....

7. กายมีกลิ่นเหม็นเขียวคลื่นเหียน
-----อันนี้ผมก็รับบ่ได้

จาก
http://horoscope.mthai.com/horoscope-highlight/8147.html

babymaster
12th February 2013, 19:14
เอ่ออ กาลกิณี คืออะไรครับ

comeblack
12th February 2013, 19:16
ก็คือใครได้ครอบครอง Shift หายแล้วกัน ง่ายๆ

chanwitpop
12th February 2013, 19:35

แปลว่า ลักษณะที่เป็นอัปมงคล หรือภาษาชาวบ้านที่ว่า http://th.w3dictionary.org/index.php?q=%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%94

หนุ่มหน้าหวาน
12th February 2013, 19:44

น่าจะประมานว่าตัวซวย ไม่เป็นมงคล

Msguzs
12th February 2013, 19:48
บ่อยครั้งมากที่ผมอยู่ใกล้ๆผู้หญิงที่มีกลิ่นเหม็นเขียว ทรมาณ จริงๆ --*--

Markrura
12th February 2013, 20:00
เตี้ย แบน ซึนนี่ เป็นผู้หญิงกาลกิณีสินะ:o:o

worakorn3
12th February 2013, 20:08
เตี้ย แบน ซึนนี่ เป็นผู้หญิงกาลกิณีสินะ:o:o
ไม่เกี่ยวสิ(มั้ง)อันนี้ :o

eswc2012nerverdie
12th February 2013, 20:31
เคยเจอมแต่ผู้หญิงมีกลิ่นเต่า เจือกใส่เสื้อกล้ามอ่ะครับ ตอนประมาณป.6 ผมไปกทม.ไปทำงานช่วยน้าคือได้ตังน่ะครับ ผมเลยไป ผมนั่งรถเมล์ว่าจะไปบ้านน้า แหม่. ผมก็ยืนแบบผู้ชายทั่วไปแหละครับ แต่มีเจ๊นึงตัวสุงกว่าผมนะ แล้วใส่เสื้อกล้ามมาขึ้นเจ๊แกยกมือขึ้นโหนเท่านั้นแหละ หอมหวลเลย แทบเป็นลม ปวดหัวเลยผม -_________-