PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอจะเป็นผู้รู้เกี่ยวกับ Adidas หัวเชลมั่งครับ

ShushI
12th February 2013, 19:26
คือตอนนี้ผมกำลังสืบค้น หาเกี่ยวกับข้อมูลของ Adidas หัวเชลอยู่ครับ คือว่าจะติดตามหาอ่านพวกข่าวเก่า ๆ ใหม่ ๆ ข่าวอัพเดทเกี่ยวกับรุ่นนี้ แต่มันหายากมาก เพราะผมสนใจรุ่นนี้มาสักพักแล้ว แต่พึ่งจะรู้ว่ามันเรียกว่าหัวเชล เพราะเคยใส่ตัวเก่าอยู่คู่นึงแต่มันหายไปแล้ว ตรุษจีนที่ผ่านมาก็พึ่งไปถอยมาใหม่เอี่ยม ซึ่งเป็นคู่แรกที่เป็นมือ 1 ในชีวิตผม ( นอกจากนันยางนะครับ ):yes

ก็เลยอยากจะทราบแหล่งข่าวตามในอินเทอร์เน็ตหน่อยหน่ะครับ ว่าพอจะหาได้ที่ไหนบ้าง

ปล.ผิดหมวดขออภัยด้วยนะครับ ไม่รู้จะโพสหมวดไหนดี

ปล.อีกที อยากจะลงรูปเพื่อเป็นข้อมูลเล็ก ๆ น้อย ๆ ให้ได้ดูกัน แต่ผมลงไม่เป็น ขออภัยด้วยนะครับ :declare