PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC III กระตุก มีวิธีแก้รึยัง ???

HOLOGRAM
13th February 2013, 03:10
ก็เห็นค่าย amd เอา Driver ออกมาใหม่น่ะ เลยอยากจะถามว่า

มันหายกระตุกหรือยังไงรึยังอ่ะครับ

หรือถ้ายังมีวิธีแก้ไหม

ปล.รอมา 3 เดือนและ

speaknase
13th February 2013, 04:15
ฮืมม รู้สึกว่า AMD จะเป็นกันแทบทุกคนเลยนะครับ เมื่อก่อนผมใช้ 7770 ก็มีปัญหาคล้ายๆกับ จขกท นี่หละครับแต่ของผมมันจะกระตุกก็ตอนเข้าเมืองแค่นั้นเองแต่พอเปลี่ยนมาใช้ 670 ปัญหามันก็หมดไปครับลื่นหัวแตก ..

ปล.ผมเองก็ไม่รู้หลอกนะครับว่าตอนนี้ทาง AMD มีไดว์เวอร์ที่สามารถทำให้เล่น AC3 ไม่กระตุกหรือหน่วงไหมถ้าใครมีหรือรู้ว่าสามารถหาได้จากที่ไหนก็ช่วยๆกันครับ คนไทยไม่ทิ้งกัน

james3000
13th February 2013, 11:17
ก็เห็นค่าย amd เอา Driver ออกมาใหม่น่ะ เลยอยากจะถามว่า

มันหายกระตุกหรือยังไงรึยังอ่ะครับ

หรือถ้ายังมีวิธีแก้ไหม

ปล.รอมา 3 เดือนและ

หัวอกเดียวกัน :friend(ผมไม่กระตุก แต่นืดมากๆถึงมากที่สุด ยิ่งเข้าเมืองแล้ว)