PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แม่โกรธจัด! “ถีบหัว“ หนุ่มวินฆ่าลูกสาวตอนขอขมา

tonyhero
13th February 2013, 06:58
http://youtu.be/GoE7j1eW9I0

จากกรณีเหตุฆาตรกรรมสะเทือนขวัญ น.ส.อาภัสรา โตเดช อายุ 20 ปี ชาว จ.สมุทรปราการ ถูกฆ่าตายหมกพงหญ้า สภาพผู้ตายสวมเพียงเสื้อชั้นในตัวเดียว ท่อนล่างเปลือยเปล่า ไม่พบกางเกง หลักฐานอื่นของผู้ตาย โดยที่ศีรษะมีรอยถูกของมีคมฟันเป็นแผลฉกรรจ์ ภายในซอยโพธิ์แก้ว 3 แยก 13 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ ท้องที่ สน.ลาดพร้าว เมื่อช่วงเช้ามืดวันที่ 4 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา โดยภายหลัง เจ้าหน้าที่ตำรวจได้จับกุมตัว นายสุทธี บุญพรหม อายุ 23 ปี อาชีพจักรยานยนต์รับจ้าง ผู้ต้องหาลงมือฆ่า ได้แล้วที่ จ.เพชรบูรณ์ และนำมาทำประกอบคำรับสารภาพ

ล่าสุด เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ เจ้าหน้าที่ตำรวจ ได้นำ นายสุทธี ผู้ต้องหา เข้ามาได้เข้าขมาต่อศพ น.ส.อาภัสรา ที่วัดบึงทองหลาง ภายหลังญาติและชาวบ้านนำศพไปแห่ที่บริเวณหน้าบ้านพักของนางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี เพื่อเรียกร้องให้ตำรวจนำตัวผู้ต้องหามาขอขมาต่อศพให้ได้

ทั้งนี้ ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ระหว่างที่ นายสุทธี เข้ากราบขอขมานางบังเอิญ บัวทอง มารดาผู้ตาย นายสุทธิได้ถูกมารดาผู้ตายถีบเข้าที่ศีรษะ เจ้าหน้าที่ตำรวจจจึงนำตัวกลับโรงพักไปทันทีโดยใช้เวลาไม่ถึง 2 นาที โดยผู้ต้องหาสวมหมวกปราบจราจลเพื่อป้องกันการถูกทำร้ายหรือปาสิ่งของใส่ ภายใต้การดูแลความปลอดภัยอย่างเข้มงวดโดยใช้หน่วยปราบจราจลจากกองบังคับการตำรวจนครบาล 4 จำนวน 3 กองร้อย วางกำลังอย่างหนาแน่นเพื่อป้องกันการรุมประชาทัณฑ์จากชาวบ้านที่มารอดูเหตุการณ์กว่าร้อยคน โดยนอกจากวางกำลังรอบนอกอย่างเข้มแข็งแล้วยังมีเจ้าหน้าที่พร้อมโล่คุ้มกันผู้ต้องหาอย่างรัดกุม ท่ามกลางการด่าและเสียงสาปแช่งของชาวบ้านที่เกิดความไม่พอใจที่เข้าไม่ถึงตัวผู้ต้องหา

ด้านนางบังเอิญ มารดาของผู้ตายกล่าวถึงเรื่องดังกล่าวด้วยความเศร้าสลด และพร้อมอโหสิกรรมให้แก่ผู้ตาย แต่อยากให้ผู้ต้องหาได้รับโทษประหารชีวิตเพราะผู้ตายไม่ได้ทำอะไรให้

ขณะที่ นายชนาธิป แลวงศ์นิล แฟนของผู้ตาย กล่าวเรียกร้องความเป็นธรรม จากกรณีที่ก่อนหน้านี้มีการนำเสนอข่าวว่าผู้ก่อเหตุน่าจะเป็นคนใกล้ตัวผู้ตาย รวมทั้งอาจเกี่ยวข้องกับยาเสพติด ซึ่งทำให้ครอบครัวของนายชนาธิปได้รับความเสียหายและต่อว่าสื่อมวลชนบางแห่งที่นำเสนอเช่นนั้น

credit:sanook.com

๏WILD-DOG๏
13th February 2013, 07:45
ไอ่พวกข่มขืนมันน่าจะประหารให้หมด

Ich_Liebe_Dich
13th February 2013, 07:52
ตัดหำมันให้มันกินเองแล้วฆ่า ค่อยฆ่ามันดีม่ะ?

[Really~Nuts]
13th February 2013, 07:55
ตัดหำมันให้มันกินเองแล้วฆ่า ค่อยฆ่ามันดีม่ะ?

ผมว่ามันคงตายตั้งแต่ตัดHumมันแล้วล่ะ:sweat

NuTeiz
13th February 2013, 08:14
ดูเมื่อเช้า สมควรโดนและ

matsushiro
13th February 2013, 08:27
ถ้าผมเป็นคิระ ไอ่พวกนี้ ตั้งแต่ออกข่าววันแรกมันก็โดนละครับ ฮึๆ

Capathia
13th February 2013, 08:50
ปล่อยให้ติดคุกน่ะดีแล้ว ตายทั้งเป็นมันทรมานที่สุด

bassurachar
13th February 2013, 08:53
ผมว่า แค่นี้น้อยไปจริงๆ

oat_hohoho
13th February 2013, 09:25
ฆ่าคนตายโดยเจตนาควรจะเป็นโทษประหารได้แล้ว นี่อะไรกัน ทั้งข่มขืนทั้งฆ่า แค่ติดคุก ติดคุกไปก็แค่นั้น ทำตัวดีหน่อย ขอพระราชทานอภัยโทษ ไม่กี่ปีก็ออกมาแล้ว พวกเดนคนพวกนี้ประหารไปให้หมด

destinyben
13th February 2013, 09:51
โห้ววว .. ผมว่าไม่เหมาะนะครับ ไม่เห็นกันมั้งหรอมีพระนั่งอยู่ใกล้ๆ ก็เข้าใจว่าเป็นการสูญเสียครั้งใหญ่แต่
ควรจะมีมารยาทกับพระมั้ง ไม่ต่างอะไรกับเข้าวัดไปแล้ว ตะโดนด่าคนเสียงดัีงๆ

เอิ่มมม ใจเขาใจเรา ลองคิดกลับดูว่าท่าน เป็นผู้เสียหายดูสิครับ สมมุติว่าเป็น พ่อแม่พี่น้อง ญาติคุณ คุณจะนิ่งนอนใจไดเ้อีกไหม เพราะอารมรณ์ตอนนั้น เชื่อว่าไม่มีใครไม่เสียใจและโกรธแค้น หรอกครับ

_Lucifer-
13th February 2013, 09:54
โห้ววว .. ผมว่าไม่เหมาะนะครับ ไม่เห็นกันมั้งหรอมีพระนั่งอยู่ใกล้ๆ ก็เข้าใจว่าเป็นการสูญเสียครั้งใหญ่แต่
ควรจะมีมารยาทกับพระมั้ง ไม่ต่างอะไรกับเข้าวัดไปแล้ว ตะโดนด่าคนเสียงดัีงๆ

เรอะครับ ถ้าเค้าข่มขืนพี่สาวคุณแล้วคุณเห็นหน้าเค้า คุณจะไม่รู้สึกอะไรเลยเรอะครับ

nusisnusza
13th February 2013, 10:00
เอิ่มมม ใจเขาใจเรา ลองคิดกลับดูว่าท่าน เป็นผู้เสียหายดูสิครับ สมมุติว่าเป็น พ่อแม่พี่น้อง ญาติคุณ คุณจะนิ่งนอนใจไดเ้อีกไหม เพราะอารมรณ์ตอนนั้น เชื่อว่าไม่มีใครไม่เสียใจและโกรธแค้น หรอกครับ

ใช่ครับ ถ้าเป็นผม ไม่ใช่แค่ถีบหรอกครับ

tkgwpe
13th February 2013, 10:24
สงสารพ่อแม่ผู้เสียชีวิตมากเลยคดีนี้ต้องลงโทษให้หนักให้เป็นคดีตัวอย่างเนื่องจากพฤติกรรมของคนร้ายตระเวนหาเหยื่อโดยอาศัยชุดวินมอเตอร์ไซร์ก่อคดีเมื่อพบผู้โดยสารหน้าตาดีก็จะพาไปข่มขืนทำมาแล้วไม่ต่ำกว่า4คดี:sweat

sydyon
13th February 2013, 10:35
สงสารแฟนเค้านะ

[Never]
13th February 2013, 16:15
หลังจากผมเสิร์ทข่าวอ่านในกุเกิ้ลอย่างละเอียดแล้ว ทำไมต้อง ถูกฆ่าหมกศพ "ไกล้บ้านนายก" หรือ "หน้าบ้านนายก" - -*
เห็นมา 3-4 เว็บละ ถูกฆ่าหมกศพตรงถนน อำเภอ จังหวัดอะไรก็ว่าไป ทำไมต้อง ไกล้บ้านนายก - -*
ถ้าเกิดบ้านหลังนั้นไม่ใช่บ้านนายก มันจะบอกว่าไกล้บ้านชาวบ้าน มั้ย ?

benz1230
13th February 2013, 17:55
;1927377']หลังจากผมเสิร์ทข่าวอ่านในกุเกิ้ลอย่างละเอียดแล้ว ทำไมต้อง ถูกฆ่าหมกศพ "ไกล้บ้านนายก" หรือ "หน้าบ้านนายก" - -*
เห็นมา 3-4 เว็บละ ถูกฆ่าหมกศพตรงถนน อำเภอ จังหวัดอะไรก็ว่าไป ทำไมต้อง ไกล้บ้านนายก - -*
ถ้าเกิดบ้านหลังนั้นไม่ใช่บ้านนายก มันจะบอกว่าไกล้บ้านชาวบ้าน มั้ย ?
เพื่อให้ข่าวดูน่าสนใจไงครับ

Nakonworld
13th February 2013, 18:04
;1927377']หลังจากผมเสิร์ทข่าวอ่านในกุเกิ้ลอย่างละเอียดแล้ว ทำไมต้อง ถูกฆ่าหมกศพ "ไกล้บ้านนายก" หรือ "หน้าบ้านนายก" - -*
สื่อไทยมันก็ชอบหากินด้วยวิธีนี้กันทั้งนั้นแหละครับ อย่างคราวก่อนก็ไปหาว่าน้อง ม.6 ที่ฆ่าตัวตายติดเกมส์ ทั้งที่จริง ๆ แล้วไม่ใช่ -*-

sin1410
13th February 2013, 18:23
;1926902']ผมว่ามันคงตายตั้งแต่ตัดHumมันแล้วล่ะ:sweat

ตายทั้งเป็นใช่ไหม?

speaknase
13th February 2013, 18:29

ก็คือผู้ตายอยู่บ้านไกล้ๆกับนายกครับ แล้วที่นี้เนี้ยที่ต้องไปหน้าบ้านนายกก็เพราะว่า ทางญาติๆของผู้ตายและก็คนรู้จักต้องการให้ผู้ต้องหามาขอขมา ผู้ตายแต่ทางตำรวจไม่ยินยอมเพราะกลัวว่าอาจจะโดนชาวบ้านรุมประชาทันเอาได้เลยเบี่ยงเบนประเด่นไปว่าผู้ต้องหาถูกส่งไปเรือนจำครองเปรม และก็บอกกับชาวบ้านว่าจะพาไปเรือนจำ แล้วที่เนี้ยรถตำรวจก็พาวนๆอยู่แถวๆราดพร้าวเกือบๆ 1 ชั่วโมงชาวบ้านก็เลยเอ๊ะใจ และก็คิดได้ว่ายกศพไปที่หน้าบ้านนายก เพื่อหวังที่จะให้นายกช่วยให้คนร้ายออกมาขอขมาผู้ตาย .. แต่ระหว่างที่เข้าไปเนี้ยทางตำรวจไม่ให้เอารถเข้าไปหรืออย่างไงนี้หละชาวบ้านและญาติๆก็เลยแบกโรงศพกันเข้าไปถึงหน้าบ้านนายกแล้วจากนั้นก็ตะโกนบอกประมาณว่า นายกช่วยให้ความเป็นธรรมหน่อย ..

ที่ผมรู้มาก็มีเพืองเท่านี้ครับพอดีว่าผมฟังมาจากน้าของผมอีกที เห็นเค้าบอกว่าน้าของผมเนี้ยรู้จักกับผู้ตาย ซึ่งผู้ตายเนี้ยชื่อนํ้าหวาน มีแฟนแล้วก็ยังมีลูกอีก2คน

ปล.เกลียดมากๆเลยครับพวกฆ่าข่มขืนเนี้ย

GaPoMiBo
13th February 2013, 18:30
ถีบหัวมันยังน้อยไป สำหรับคนแบบนี้!!! พูดแล้วขึ้น

Dreamm
13th February 2013, 18:34
พี่เค้าเป็นศิษย์เก่า โรงเรียนผม ขอให้พี่ไปสู่สุขติ นะครับ พี่ไปสบายแล้ว

system_pc
13th February 2013, 18:45
เอิ่มมม ใจเขาใจเรา ลองคิดกลับดูว่าท่าน เป็นผู้เสียหายดูสิครับ สมมุติว่าเป็น พ่อแม่พี่น้อง ญาติคุณ คุณจะนิ่งนอนใจไดเ้อีกไหม เพราะอารมรณ์ตอนนั้น เชื่อว่าไม่มีใครไม่เสียใจและโกรธแค้น หรอกครับ เราคนนึงล่ะ ที่จะไม่พูดไม่ด่า ไม่ลงมือ ปล่อยให้เป็นตามกฎหมาย ไป

system_pc
13th February 2013, 18:47
ก็จริงครับ ถ้าเป็นผม ผมก็โมโหอยู่แล้ว ... แต่สถานที่มันไม่ควรแน่ๆครับ ถ้าข้างนอกผมจะไม่ว่าอะไรเลยแถมยังสะใจอีกด้วยแต่นี่ .. พระนั่งอยู่ใกล้ๆแท้ๆ - -* เล่นสมมุติ พ่อกับแม่เลย หรอ ลองคิดว่าเป็นพ่อแม่ตัวเองสิ่ -*-

topten002
13th February 2013, 19:22
เม้นแรกๆนี่ฮาจัง555

;1926902']ผมว่ามันคงตายตั้งแต่ตัดHumมันแล้วล่ะ:sweat

RaiTsuJi
13th February 2013, 20:00
หนูโฮโระ อร๊างงงงงง <3

Smion
13th February 2013, 20:00
สมน้ำหน้า****เหลือเกินเลย ทำไมไม่ไป เข้า อ่าง หรือ ไปนวดกระปู๋ ละ ไม่ก็ไปตี.. นั้นอะ มาเอาเขาไปขมขื่น ถ้าเกิดว่าเป็นลูกมันจะคิดยังไงวะ
:rtfm:(

DeViLDoM
13th February 2013, 20:46
http://image.ohozaa.com/i/9f6/VnJEMv.png (http://image.ohozaa.com/view2/wE2kmFKfKu0AaBRo)
มันต้องโดนแบบนี้

ballba
13th February 2013, 20:50
แนะนำให้ทรมานครับ

ถ้าตายมันจะไม่เจ็บครับ

Wanatsawin
13th February 2013, 21:00
สมควรแล้วครับ ถ้าผมเป็นแม่ ผมอาจจะทำยิ่งกว่าถีบ
อาจจะโดดถีบแบบลอยตัวเลย เอาให้มันเจ็บ ถ้าไม่มีใครทำมันทรมาน

ชีวิตทั้งชีวิต ใครๆก็รักชีวิตของตน มันผู้นั้นต้องได้รับบาปอย่างสาสม

ไอ้ขุน นำมันไปตัดหัวประหารแล้ววนำไปประจาญรอบเมืองอย่าให้ใครเองเยี่ยงอย่างมัน !:mad3

sertnalove
13th February 2013, 21:09
เป็นผมควักปืนออกมายิงแม่มเลย

satsawat7925
13th February 2013, 21:28
เป็นผม โป้ง ดับ ตั้งแต่ออกจากรถละ

tonyhero
13th February 2013, 22:11
เป็นผม โป้ง ดับ ตั้งแต่ออกจากรถละ
ผมว่าน่าจะ ยิงด้วย RPG-7 ดีกว่าไม่ค่อยเหลือซากดี

Lugi
14th February 2013, 19:28
ดูหน้าคนร้ายแล้ว เป็นพวกเงียบๆนะเนี้ย นี่แหละกฏหมายไทย ไปอยู่ในคุกเต็มที่ก็สิบปีก็ได้ออกมาซ่าต่อแล้ว

เงินถึงหน่อยก็สี่ห้าปี

lovekoal
14th February 2013, 22:36
คนเป็นเจ็บกว่าคนตายนะครับทรมารมันไปนานๆและผมอยากให้คะดีแบบนี้หายไปสักทีไม่อยากให้กิดขึ้นกับผู้หญิงคนไหนอีกแล้วครับ ผมดูข่าวตั้งแต่เมื่อ 2 วันที่แล้วครับเศร้ามากๆ *****หื่นอะไรขนาดนั้น FAP ไม่เป็นไง จู่ๆไปขอเขามีเซ็กส์ น่ากระทืบจริงๆ

pdhunt112
14th February 2013, 22:45
ถ้าผมเป็นคิระ ไอ่พวกนี้ ตั้งแต่ออกข่าววันแรกมันก็โดนละครับ ฮึๆ

เป็นผมผมก็ทำอย่างงั้นเช้นกัล ครับถ้าหากเป็น คิระ

NightTheHCG
14th February 2013, 22:46
เราคนนึงล่ะ ที่จะไม่พูดไม่ด่า ไม่ลงมือ ปล่อยให้เป็นตามกฎหมาย ไป

อย่าลืมนะครับว่าผู้เสียหายไม่ใช่ญาติธรรมดา แต่นั้นคือ "แม่' ของผู้ตายนะครับ ลูกโดนข่มขืน โดนฆ่า คิดว่าผู้เป็นแม่เขาจะทนได้หรอครับ มนุษย์มันก็มีความอดทนนะครับแต่ก็น่าจะรู้ว่าสิ่งที่ทำให้แม่เสียใจมากที่สุดคืออะไร ความจริงเขาอาจจะอยากจะฆ่าไอ่คนๆนั้นทิ้งเลยด้วยซ้ำ : ( (ถ้าผู้หญิงคนนั้นเป็นลูกผม ผมก็ไม่ทนเหมือนกันและ)

คนเป็นเจ็บกว่าคนตายนะครับทรมารมันไปนานๆและผมอยากให้คะดีแบบนี้หายไปสักทีไม่อยากให้กิดขึ้นกับผู้หญิงคนไหนอีกแล้วครับ ผมดูข่าวตั้งแต่เมื่อ 2 วันที่แล้วครับเศร้ามากๆ *****หื่นอะไรขนาดนั้น FAP ไม่เป็นไง จู่ๆไปขอเขามีเซ็กส์ น่ากระทืบจริงๆ

ตามนั้นครับ มันไปตีหรี่ไม่เป็นรึยังไงกันเนี้ย

harnibal409
14th February 2013, 22:50
ถ้าผมเป็นญาติผู้ตายผมจะไม่ให้ใครทำอะไรผู้ต้องหาเพราะคนที่มีสิทธิ์ทำได้คือผมคนเดียว พูดเสร็จก็เล่นก้านคอมันไปซักดอก 555

jamebanjen
14th February 2013, 22:58
เป็นผม จะผกมีดเล็กๆ ตอนมันไหว้ขอขมา ก็เสียบที่คอมันเลย

spiritseed
15th February 2013, 02:22
ฆ่าลูกสาวเค้าแล้วมากราบขอโทษ เพื่อ? ตำรวจคุ้มกันทั้งโรงพักเพื่อ? ผมว่าสิ่งที่ประชาชน อยากเห็นคือมันเป็นศพมากกว่าน่ะ สุดยอดเมืองไทย

peak5306
15th February 2013, 02:40
อะไรว่ะ แค่คนเดียวความจริงมัน ทั้งแก๊งวินมอไซค์เลยน่ะ 4-5 คน