PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้เครามันขึ้นเยอะๆ มีอะไรช่วยได้บ้าง

cableneo
13th February 2013, 21:51
ผมมีอยู่แต่มันบางๆ อ่อนๆ บางจนมองไม่เห็น แต่สัมผัสแล้วรู่สึกว่าว่ามันเยอะ แต่หนวดผมทั้งแข็ง ทั้งยาว แต่ก่อน เครากับหนวดนี้ยาวพอๆกัน ผมมีหนวดกะบเคราอายุ 12 จากนั้นพอ 15 ผมก็เริ่มโกน หนวดโกนเครา ให้มันขึ้นจะได้ขึ้นเท่าๆ แต่ปรากฏเคราไม่ขึ้น บางกว่าเดิมอีก แต่หนวดนี้เข้มและแข็งมาก ใครพอมีวิธีทำให้มันเข้มๆ ยาวๆ บ้างตอนนี้ไม่อยากโกนละกลัวมันไม่ขึ้น