PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PSP] Shin Sangoku Musou 6 Special :: มีคำถามครับ

toucheo
29th August 2011, 23:00
ผมอยากทราบว่า มันแลนด์กันอย่างไรเหรอครับ ผมลองกดปุ่มที่มันมี 2P อยู่ด้านหน้าแล้วในตอนเล่นโหมดเนื้อเรื่อง รวมถึงกดตอนอยู่ในหน้าจอเลือกตัวละครด้วย แต่มันก็ค้างไปน่ะครับ

แต่ไม่ใช่ค้างแล้วดับเหมือนไฟล์ขัดข้องแบบนั้นนะครับ คือในขณะที่ค้างนั้น พอกด o มันก็ยังมีเสียงว่าเรากดให้ได้ยินอยู่น่ะครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เป็นกันเหมือนอย่างผมไหม แล้วใครที่สามารถแลนด์กันได้ ขอให้มาให้คำตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

suriyo
29th August 2011, 23:39
ผมอยากทราบว่า มันแลนด์กันอย่างไรเหรอครับ ผมลองกดปุ่มที่มันมี 2P อยู่ด้านหน้าแล้วในตอนเล่นโหมดเนื้อเรื่อง รวมถึงกดตอนอยู่ในหน้าจอเลือกตัวละครด้วย แต่มันก็ค้างไปน่ะครับ

แต่ไม่ใช่ค้างแล้วดับเหมือนไฟล์ขัดข้องแบบนั้นนะครับ คือในขณะที่ค้างนั้น พอกด o มันก็ยังมีเสียงว่าเรากดให้ได้ยินอยู่น่ะครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เป็นกันเหมือนอย่างผมไหม แล้วใครที่สามารถแลนด์กันได้ ขอให้มาให้คำตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

ผมลองแล้ว ครับ เลน ได้ครับ ต้องมี คน Cre 1คน อีก คน เข้าที่ 2p ครับ

ที่ผม ทดลอง ต้องใช้ cfw 6.35pro b -ของผม สวนของเพือนผมใช้ pema-2 ถึงจะเลนได้ครับ

toucheo
30th August 2011, 12:03
ขอบคุณครับ

ของผมเป็น prome 4 ทั้งคู่เลย ไม่รู้ว่าเป็นข้อบกพร่องของตัวเกมหรือ firmware กันแน่ :(