PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดว่า เกมส์ ALIENS : COLONIAL MARINES สนุกใหม่ครับ

dum
14th February 2013, 20:24
คืออยากจะลองโหลดมาเล่นอะ ครับ แต่ เห็น คะแนนวิจราณ์ ไม่ค่อยดีเลย เลย อยากถามคนที่ เล่นแล้วว่า สนุกตื่น เต้น สยองไหม อะไรทำนองนี้อะครับ :ask:confused:

Ibanez
14th February 2013, 20:34
ผมว่าไม่สนุกตั้งแต่ A VS P แล้วครับ ภาคนี้ผมว่าคงคล้ายๆกัน

แต่ผมว่าสยองชัวครับ

jeditrainer
14th February 2013, 20:42
ผมว่าไม่สนุกตั้งแต่ A VS P แล้วครับ ภาคนี้ผมว่าคงคล้ายๆกัน

แต่ผมว่าสยองชัวครับ
ไม่สยองเลยครับ ออกมาแป๊กตลอด แล้วดันออกมาช่วงทับซ้อนกับเกมสยองฟอร์มยักษ์อย่าง Dead Space 3 อีกมันเลยเฉย ๆ จริง ๆ เกมแนวเอเลี่ยนมันต้องลุ้น ๆ สยอง ๆ นะครับ
แต่เห็นรีวิวของทาง IGN กับ Gamspot ก็บอกว่า ไม่มีความตื่นเต้นเลยซักนิดเดียว แถมเกมก็เรื่อย ๆ อีกต่างหาก ไม่เชื่อก็ลองหาเกมเพลย์ดูในยูทูปก็ได้(ผมหลับเลยละ) ไม่ก็เล่นเองดู
ปล. ทั้งเกมทั้งหนังชื่อ AVP นะครับไม่ต้องใส่ S