PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ด่วน] Alice Madness Returns ใช้ร่มไม่ได้ทำไงดี

aoJvoJllsJllsJ
9th July 2011, 02:18
ผมลองกดหมดทุกอย่างแล้วครับแต่ไม่ได้
Caps Lock + E ก็ไม่ได้
Tab + E ก็ไม่ได้
Caps Lock + Tab + E ก็ไม่ได้
งงมา 1 ชั่วโมงแล้ว ถามพี่ Google ก็ตอบไม่ได้
ขอผู้รู้จริงมาตอบที่ครับ จะขอบคุณมากมาย

ปล.ส่วนLinkเวปเก่าก็เข้าไปดูไม่ได้อีกหมดทางเลือกแล้วอะ

Speedy-K.O.
9th July 2011, 14:30
ผมลองกดหมดทุกอย่างแล้วครับแต่ไม่ได้
Caps Lock + E ก็ไม่ได้
Tab + E ก็ไม่ได้
Caps Lock + Tab + E ก็ไม่ได้
งงมา 1 ชั่วโมงแล้ว ถามพี่ Google ก็ตอบไม่ได้
ขอผู้รู้จริงมาตอบที่ครับ จะขอบคุณมากมาย

ปล.ส่วนLinkเวปเก่าก็เข้าไปดูไม่ได้อีกหมดทางเลือกแล้วอะ
กด Caps Lock เพื่อล็อคเป้าหมายก่อน พอมันยิงกระสุนใส่เข้าใกล้ตัวเราก็กด E เพื่อให้กระสุนโดนดีดกลับ ลองดูครับ
ปล.ใช้ได้บางกรณี ปกติผมใช้กับไอ้ตัวดำๆที่มีเกราะ(เอาแขนมาบังเป็นเกราะ)แล้วชอบยิงลูกดำๆใส่น่ะครับ

penelope
9th July 2011, 15:03
คือหนูก็เคยเป็น แต่มีคนเคยเอาแครกแก้อันหนึ่งมาลงไว้ หนูเลยโหลดไปใส่ แล้วก็เล่นได้เลย
แต่ตอนนี้ลิ้งเว็ปโจ๊กเกอร์เก่ามันใช้ไม่ได้แล้วน่ะค่ะ เลยไม่รู้จะช่วยยังไงดี อยากเอาแครกอันนั้นมาอัพให้นะคะ แต่ปัญหาคือ มันปนอยู่ในตัวเกม หนูแยกออกมาไม่ถูกว่าอันไหนคือแครก

ต้องขอโทษด้วยจริงๆค่ะ TT"

Tabris
9th July 2011, 15:40
ของคุณยังดีที่เล่นได้นะคะ

ของเราเซฟไม่ได้คะ พอออกเกมปุีี๊ป ต้องเริ่มเกมใหม่หมดเลยคะ

ล็อคเป้าหมายก็ไม่ได้ ได้แต่เดิน ย่อตัว กระโดดละคะ

สุดท้ายเราเลยไปเล่นของ Xbox360 คะ หมดปัญญาเลย ขัดแต่กราฟฟิคไม่สวยเท่าคอม

แต่เล่นถึงด่าน 4 ละคะ เหอะๆ

aoJvoJllsJllsJ
11th July 2011, 00:54
ลองแล้วครับมันไม่กางร่มครับT^T
แต่ผมลองหา เซฟของคนที่จบมาลงทับ
แล้วเล่นใหม่สรุปว่าร่มมันกางได้ งงไปเลย555+
แล้วไปหาแครกใหม่มาทับของแครกเก่า
แล้วก็เลนไม่หลุดแล้วครับยังไงก็
ขอขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของทุกคนในนี้ด้วยครับ

penelope
11th July 2011, 21:57
หนูรบกวนขอลิ้งโหลดไฟล์ที่เธอลงหน่อยได้มั้ยคะ? เพราะหนูต้องเอาไปช่วยเพื่อนอีกค่ะ TT"