PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความกล้าผมหายไปใหนหมด

Ratiio
14th February 2013, 21:20
คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้แอบชอบผู้หญิงคนนึงแบบว่าอยู่คนละห้องนะ แต่ ม. เดียวกัน แบบว่าคือปกติผมอ่ะ จีบใครอ่ะ ผมไม่ได้กลัวอะไรเลยแบบว่ากับคนนี้อ่ะ มันทำอะไรไม่ถูกจริงๆ ผมไม่กล้าทักเธอไปด้วยซ้ำ พอเจออยู่โรงเรียน ก็ได้แค่มองอ่ะ :( แบบว่าผมชอบคนนี้มากจริงๆ ปกติผมเป็นคนกล้าๆนะ ถ้าจะจีบใคร ก็จีบติดหมด แต่เจอคนนี้ ความกล้าผมมันหายไปใหนหมดไม่รู้ครับ ใครเป็นบ้างอ่ะ :(

ballba
14th February 2013, 21:24
เพราะเป็นคนที่พิเศษ เป็นคนที่เราชอบมากมั้งครับ

แต่ก่อนผมก็เคยเป็นนะ แบบว่า เจอคนที่ถูกใจ ไม่กล้าเข้าไปคุยด้วย

แต่ถ้าผู้หญิงหน้าตาแบบว่าเปื้อนดิน ผมจะไม่เกรงเลยครับ ชิวๆ 555

Xelx
14th February 2013, 22:06
ถ้าชอบจริงๆก็บอกไปเลยครับอย่างน้อยถ้าเขาไม่ชอบเราเขาก็รู้ว่าเราชอบเขาครับ อย่าให้เหมือนผมที่ไม่มีโอกาศจะบอกชอบที่ผมแอบชอบอยู่ เพราะมีคนอื่นที่มาเร็วกว่าผมผมเลยต้องทำอย่างเดียวคือ "ทำใจ"