PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง Galaxy Spica หน่อยครับ

hoolbast
14th February 2013, 22:50
คือเมื่อวานผมกดรีเซ็ดค่าจากโรงงานไปอ่ะครับ

แล้วพอเสร็จผมกดเข้า Quickpic มันเข้าไม่ได้อะครับ มันเด้งกลับมาที่หน้าเจอหลัก

กดเข้าประมานหลายร้อยรอบอยู่อะครับก้อเข้าไม่ได้ แล้ว Video ก้อด้วยนะครับ เข้าได้นะครับเป็นหน้าชื่อคลิป

แต่พอกดเข้าไปเด้งกลับมาหน้ารายชื่ออีกเป็นอย่างงี้ต้องแต่กด Factory data reset

แล้วก้อ Market อีก มีเงินในโทสับ 60 บาท

จนหมดแล้วยังเข้าไม่ได้เลยครับ (Ture) มันเป็นที่อะไรครับ ? ช่วยหน่อยครับพึ่งหัดเล่น