PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับนอนไม่หลับ

bleachuekiza
14th February 2013, 23:55
คือวันนี้ผมประมาร 5 ทุ่มผมคุยกับแฟนแล้ว ผมง่วงเลยไม่รู้จะพูดไรแฟนเลยงอน ตอนนี้ไม่รับโทรศัพท์ผมเลยครับ ตอนนี้เลยนอนไม่หลับเลย
อยากถามว่าทำไงให้เขาหายงอนผมดี
อยากถามอีกเรื่องครับเวลาผมคุยกันผมไม่รู้จะคุยไรดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ
:help :help :help :help :help

kawzeedza
14th February 2013, 23:58
เห้อ ผมก็พอๆกัน ทะเลาะทุกวาเลนไทม์

แต่อย่างเคสคุณถ้าไม่มีไรจะคุยก็บอกว่าเดี๋ยวทำนู้นก่อน นี้ก่อน เล่นเกมจบตานึงก่อน สำหรับผมใช้วิธีนี้

ฮ่าฮ่าฮ่า

Prirya
15th February 2013, 00:00
เคยได้ยินคำว่า หนังท้องตึงหนังตาหย่อนไหม หานมจะอุ่นหรือจะเย็นดื่มซักแก้ว แล้วนอน (วิธีสากล)

bleachuekiza
15th February 2013, 00:03
เห้อ ผมก็พอๆกัน ทะเลาะทุกวาเลนไทม์

แต่อย่างเคสคุณถ้าไม่มีไรจะคุยก็บอกว่าเดี๋ยวทำนู้นก่อน นี้ก่อน เล่นเกมจบตานึงก่อน สำหรับผมใช้วิธีนี้

ฮ่าฮ่าฮ่า

บอกเล่นเกมนี่ตายแน่ครับใกล้สอบแล้วเขาบอกอย่าเล่นเกม

เคยได้ยินคำว่า หนังท้องตึงหนังตาหย่อนไหม หานมจะอุ่นหรือจะเย็นดื่มซักแก้ว แล้วนอน (วิธีสากล)

ครับเดวลองดู

Pop_PeR
17th February 2013, 09:07
ปล่อยไปเดี๋ยวก็หายงอลเอง ง้อบางครั้งชายอย่างเราก็เหนื่อยนะ

ถ้าเราผิดจริงๆก็ ง้อเลยครับ ^ ^"