PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามอะไรหน่อยครับปัญหาใหญ่มากช่วยทีนะครับ ตอบหน่อย

kitipong
15th February 2013, 18:58
คือว่าคอมผมต่อสายแลนครับใช้มาได้หลายปีแล้วแหละแต่ก่อนหน้านี้มันก็เล่นเกมออนไลได้ปรกติแต่มันมีปัญหาเมื่อไม่นานมานี้ครับคือว่าพอผมเล่นเกมออนไลน์ อย่างเช่นเกม PB มันโหลดครบ100เปอเซ็นแล้วยังไม่ถึงหน้าเลือกเซิฟมันก็ขึ้นว่า ระงับการเชื่อมต่อชั่วคราว ไม่ได้โดนแบนนะครับไปเล่นร้านเกมก็เข้าปรกติแล้วเวลาเล่นเกมอื่นก็เป็นเช่นกัน แล้วผมก็ปล่อยไวฟายด้วยครับไม่ทราบว่าเกี่ยวไหม มันเป็นมาเดือยกว่าแล้วครับเรื่มทนไม่ไหวแล้วเซ็งมากใครเคยเป็นหรือว่ารู้ก็ช่วยหน่อยนะครับผมไม่ไหวแล้วครับ ขอบคุณมากครับ