PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คาใจเกมส์ far cry 3(สปอย์นิดๆ )

482566789
16th February 2013, 12:11
ตอนจบมี2เเบบนะครับ

มีนจะมีอยู่ช่วงหนึ่งใช่มั้ยละครับที่หัวหน้าเผ่ามันบอกว่ามันชอบเจสัน เเต่เหตุกาณ์ตอนจบข้างล่างนี้ทำให้ผม งง มากก

1. คือเราถ้าเลือกที่จะฆ่าลิซ่า ก็ได้ตีม่อครั้งสุดท้ายกับหัวหน้าเผ่าเเล้วเเล้วหัวหน้าเผ่าก็เเทงตาย(มันรักเจสันเเล้วเเทงเจสันทำไม)

2. กับเลือกไม่ฆ่าลิซ่า เราก็จะถูกเเทงเเต่ว่าหัวหน้าเผ่ามันมาเป็นเกราะให้เรา เลยไม่โดนเเทงเเต่หัวหน้าเผ่าโนเเทงซะเอง(เออมันรักเจสันจริงๆเเต่ทำไมถ้าทำตามข้อง1มันถึงเเทงเรา)

ปล. ที่ไม่รู้เรื่องเพราะภาษาอังกฤษนี้ละ ผมเเปลได้บางประโยคเท่านั้นเอง

niknana
16th February 2013, 12:12
มันต้องการเอาลูกจากเราครับ เพราะว่าเราคือคนที่เก่ง อะไรทำนองนี้ครับ

James47
16th February 2013, 12:15
ปรากฎว่า :

1. ผ่านมา 9 เดือน ไม่มีไรเกิดขึ้น Sperm เสื่อม 5555+
2. Jason เป็นเอดส์ Citra เลยโดนซะ 5555

kandanai001
16th February 2013, 12:32
หัวหน้าเผ่ามันรักเจสันครับผม แต่ถ้าเราเลือกฆ่าลิซ่า แล้วหลังจากนั้นหัวหน้าเผ่าฆ่าเจสันนั้น เพื่อที่เจสันจะได้อยู่ในใจหัวหน้าเผ่าตลอดไป เป็นตำนานของ นักรบตลอดไป

Volcanus
16th February 2013, 12:36
ก็ ที่จริงเจสันไม่ใช่รักยัด นางก็เลยต้องการได้ลูกที่เป็นรักยัดแท้ๆหนะครับ เลยไม่ต้องการเจสันแล้ว

Namies123
16th February 2013, 12:39
คือก็เหมือนๆโลกคู่ขนานนั่นแหละครับที่ว่า citra รักเราอันนั้นเรื่องจริงแต่ถ้าเหตุการณ์มันออกมาว่า Jason ยอมอยู่กับเธอ

เธอก็ตั้งใจจะฆ่า jason อยู่แล้วเพราะเหมือนประมาณว่าต้องการแค่ พ่อพันธ์ุที่ดี (ถ้าเล่นมาจนจบจะรู้ว่า jason โหดมาก)

เพราะสิ่งที่เธออยากได้จริงๆคือ "ลูก" เผื่อเป็นผู้นำเผ่าต่อไป แต่ถ้าเกิดว่าเลือกอีกทางมันก็จะกลายเป็นว่า Jason กำลังจะ

ถูกฆ่าแทนวินาทีนั้น citra เลยเอาตัวเข้ามาบังไงครับ งงมะ :sweat

NOOBBRINGER
16th February 2013, 12:42
เผ่า รักยัด:blush

Darkgamer
16th February 2013, 23:00
ที่กล่าวมาทั้งหมดก็ใกล้เคียงนะแต่..
Citra เป็นเจ้าของเกาะ Rook Island มาก่อนครับแล้ว Vass(พี่ชาย Citra) กับ Hoyt ก็เข้ามายึดครองแทนทำให้พวก Rakyat หมดอำนาจไป
พอ Jason นักรบที่เผ่า Rakyat ตามหามานานเดินทางมาถึงพวก Rakyat ก็ร่วมมือกับ Jason โค่น Vass,Hoyt ทั้งสองลงได้
ต่อมา Citra ก็กลัวว่า Rook Island จะกลายเป็นของ Jason ต่อจึงจับเพื่อนพระเอกไปหวังให้ Jason มัวเมาและฆ่าเพื่อนตัวเอง
เพื่อที่ Citra จะได้ลงมือปลิดชีพ Jason ซะแล้วเกาะจะได้เป็นของตนตลอดไป