PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้พี่ๆทั้งหลายที่โพสเกม(อย่าใส่ลิงค์one2upนะคับเพราะเวปเค้ามีปัญหายุ )

maxcemas
16th February 2013, 21:16
เวลาโหลด

บางไฟล์เร็วมาก

บางไฟล์ก็โคดช้า (ช้าสุดใน7โลก)

เป็นกันไม๊คับ :preved

mrkak
16th February 2013, 21:34
เขามีทริคนะอันที่ช้าอะ
ผมใช้idmผมจะสุ่มดูช้าผมจะไปดูurlมัน
วิธีทำเช่น
มัน dl-15
เปลี่ยนเป็น dl-4 ดูผมจำไม่ค่อยได้ว่าdlรึปล่าวเเต่เเนวนี้อะ

482566789
16th February 2013, 21:42
ใครมีทริกอะไรก็บอกมั้งนะครับ

Little Jacob
16th February 2013, 21:47
เคยเป็นนะ ผมใช้ idm โหลด บางไฟล์ก็โหลดไม่ขึ้นเลย

เว็บมันไม่น่ามีปัญหานะครับ บางเวลาไฟล์นั้นอาจมีคนโหลดเยอะ ก็ไปโหลดช่วงอื่น ตอนเช้าๆ แทน

ผมก็โหลดอยู่ไม่เห็นมีปัญหาไรหนิครับ

longtest
16th February 2013, 23:11
URGENT!!!!! One2UP: แจ้งลบไฟล์ Video ภาพยนตร์ออกจากระบบทั้งหมด‏

เรียน สมาชิก One2UP ทุกท่าน

ตอนนี้ทางเว็บไซต์ประสบปัญหากับค่ายหนังอย่างรุนแรง เนื่องจากมีคอนเท้นท์ที่ละเมิดลิขสิทธิ์มาฝากไว้ที่ระบบเราเยอะมาก

ซึ่งทางเราได้พยายามเซ็ตทุกไฟล์ไม่ให้ปรากฎบนเว็บแล้วขั้นหนึ่ง แต่มีเหตุการณ์ฉุกเฉินทำให้ทางเว็บไซต์ One2UP

มีความจำเป็นต้อง "ลบ" ไฟล์วิดิโอที่เกี่ยวกับภาพยนตร์,การ์ตูนแอนิเมชั่น และหนัง/คลิปโป๊ทั้งหมดออกจากระบบเซิร์ฟเวอร์

ของ One2UP โดยทันที!!!

ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกครั้งนี้ด้วยนะคะ

ขอบคณมากค่ะ

ทีมงาน One2UP

ผมก็อบมาจาก mail ที่ one2up ส่งมานะครับ