PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมด้วย ผมเข้าเวป Mediafireไม่ได้ครับ

kwan23
30th August 2011, 10:09
สวัสดีครับ ผมวานเช้าผมยังเข้าไปโหลดไฟล์เกมอยู่ดีๆ แต่ พอตอนเช้าจะไปโหลดไฟล์ที่เหลือเข้าไปหน้าอะไรก็ไม่รู้ ผมนี้ว่าเวปปรับปรุงอยู๋ พอมาตอนเช้า ก็เป็นอีกนะครับ ผมใช้เน็ตของ 3BB นะครับ ลองไปตรวจที่ google ดู เขาให้เปลี่ยน Preferred DNS นะครับ แต่ไม่ทราบว่าเปลี่ยนอะไรนะครับ ใครทราบช่วยบอกทีครับ มร"ฟลืเกมที่โหลดค้างไว้อยากโหลดให้เสร็จเพื่อจะได้เล่นนะครับ