PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ PES 2013 ครับ ลงทุกอย่างแล้วมันขึ้นว่า...........

komsathit
17th February 2013, 15:34
เกี่ยวกับ PES 2013 ครับ ลงครบทุกอย่างแล้ว พอเข้าเกมส์ไป มันขึ้นว่า...........

This application has failed to start because d3dx9_43.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.

ซึ่งตอนนี้ผมตรวจสอบ direct x ของเครืงนะ V 11. ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันไหมครับที่ตัวเกมส์จะใช้ direct x 9

รบกวนเซียนเกมส์หน่อยนะครับ อยากเล่นมากๆๆๆๆ:gamer