PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ

natthan
17th February 2013, 17:33
คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมหาทีีฝึกงานมานานมากแล้วครับหาไม่ค่อยได้เลย ผมเรียน ปวช. ช่างเขียนแบบครับ ช่างนี้หาทีี่ฝึกงานยากมากเพาะ ตัองทำงานที่เกี่ยวข้องกับความลับของ บริษัท จึงหาทีี
ฝึกงานไม่ค่อยได้ แต่ตอนนี้ผมหาที่ฝึกได้แล้วแต่ทาง บริษัท ยังไม่ส่งใบตอบรับมาซักที ผมรอนานมากแล้วผมโทรไป บริษัท ก็บอกว่าจะตามให้ผมรอร่วมจะสองเดือนแล้วครับ โทรไปบ่อยผม
ก็กลัวว่า บริษัท เค้าจะรำครานเอาผมควรทำยังไงดีครับ

ballba
17th February 2013, 20:56
โรงเรียนส่งให้ไปฝึกงานหรอครับหรือว่ายังไง

หรือว่า เขาให้เราหาที่ฝึกเอง แต่ถ้าไม่มีหรือเขาไม่รับ จะให้ทำไงครับ

หรือยังไงช่วยอธิบาย

natthan
18th February 2013, 13:48
ทางวิทยาลัยให้หาที่ ฝึกงานเองครับ ตอนนี้ก็รอใบตอบรับของบริษัท จะพูดกับทาง บริษัท ว่ายังไงดีครับ ให้เค้าส่งใบตอบรับไวๆๆๆๆๆๆ