PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำหน่อยครับ Sony Xperia รุ่นไหนดี

SWE_Sora
17th February 2013, 21:14
แนะนำหน่อยครับ Sony Xperia รุ่นไหนดี

ผมชอบมากเลย แต่เลือกไม่ถูกกลัวไม่คุ้ม

ชอบถ่ายรูป เอาไว้ถ่ายเวลาไปทำงาน น่ะครับไม่อยากถือกล้อง อีกอย่างบางงานลุยน่ะครับ
ผมเรียนวิศวะ กลัวมันพังง่าย ฟังเพลงบ้างครับ

ส่วนตัวเล็ง

Sony Xperia go
Sony Xperia P มือสอง
Sony Xperia V มืองสอง
Sony Xperia arco S มือสอง

เพื่อนๆคิดว่าไงครับ

งบไม่เกิน 10k เง้อ

$3MiFiN@L$
17th February 2013, 22:48
V คุ้มสุดแต่ 2 มือจะมีคนขายแล้วเหรอ แต่ถ้า Z เข้า V มือ 2 มีให้เห็นแน่นอน

เห็นมีออกมาแล้วนะครับ กำลังชั่งใจ

V ไม่ก็ AS แหละโลดแต่ TX เห็นว่าสีสวยมากเลยขนาดใช้ BE1 นะยังสูสีกับ Z เลยที่ preview มา

SWE_Sora
18th February 2013, 23:06
เห็นมีออกมาแล้วนะครับ กำลังชั่งใจ

peeofzero
22nd February 2013, 19:53
ส่วนตัวชอบ P นะ จับแล้วได้น้ำหนักดี Arco S ก็ดี แต่ไม่ค่อยสวย

ingkung
25th February 2013, 04:53
อย่าเชื่อ หากยังไม่ได้สัมผัสด้วยตาตัวเอง จากของจริง

ผมคงพูดได้แค่นี้ ... ไปละจุ๊บๆ