PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามผู้รู้หน่อยครับเกี่ยวกับ Assassin's Creed 3 The Tyranny of King Washington

arkuma
19th February 2013, 18:52
ผมซื้อ DLC แบบ Seasonpass มาจากสตีม ใส่คีย์ที่สตีมให้มาลงไปในเกมแล้ว พอกดเข้าไปเล่นในเมนู the tyranny of king washington
แล้วมันขึ้นว่า Downloadable Content not found Please check your Uplay Game Page
คือผมงงมากครับ เข้าไปเซ็คแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรเลย

jackylucky
19th February 2013, 22:17
มันยังไม่ออกครับ ออกวันพรุ่งนี้(ในไทย) ก็คือโหลดได้พรุ่งนี้นั่นแหละครับ

Mustas
19th February 2013, 22:22
มาแล้วหรอ ไม่รู้มาก่อน - -