PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : hitman absolution stop working ลงสตรีมก็ลงแล้ว!!!!

operationbom
19th February 2013, 19:01
อาการคือพอมันเล่นวีดีโอตอนก่อนจะเริ่มภารกิจอ่ะครับมันจะ has stopped working แต่พอเล่นเกมจริงๆเล่นได้ครับ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อย ลงสตรีมแล้ว
นะครับ

boomman
19th February 2013, 19:07
เถื่อนหรอครับ ?

อัพเดต ไดเวอร์การ์ดจอยัง ?
win สเป็คพอไหม ?

ถ้าแท้ ให้กดซ่อมแซมไฟล์

operationbom
20th February 2013, 17:36
เถื่อนครับ เพิ่งโหลดมาเล่นได้ปกติเสปคผ่านครับ ไดรฟเวอร์การ์ดจอโน๊ตบุ๊คผมอัพเดทไม่ได้อ่ะครับเค้าบอกต้องใช้ของที่บริษัทให้มาเท่านั้น

NuTeiz
20th February 2013, 17:43
ตอนแรกๆผมก็เป็น ตั่งแต่เกมส์มันออกใหม่ๆ แล้วผมก็เบื่อลบทิ้งหมดหวัง เอาไปเอามาผมเลยอยากเล่นเกมส์แนวนี้ผมเลยเข้ามาโหลดอีกครั้งอัพเดททุกอย่างครบ แล้วก็เล่นได้ปกติ