PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 ขอถามเว็บที่รับฝากซื้อ คีย์ ครับ

damkapee
20th February 2013, 15:41
อยากทราบว่ามีเว็บไหนฝากซื้อKey BF3ที่ลดราคาตอนนี้มั่งอ่าครับ ผมไม่มีบัตรไรเลยอยากทราบมีที่ไหนรับฝากซื้อมั่งอ่าครับ ขอบคุณครับ
ผมอยากลองเล่นดูอ่า ผิดหมวดขออภัย นะครับ

Constantum
20th February 2013, 15:44
ผมก็ไม่มีบัตรเครดิตเหมือนกันครับ T^T รอคนมาตอบด้วยเช่นกัน

purinatjr
20th February 2013, 15:54
ไม่น่าจะมีนะครับลอง topzone dks ดู

tanatorn
20th February 2013, 16:01
ไม่มีครับ ส่วนมากเว็ปที่ขายเค้ามีของมาดองไว้ก่อนแล้ว ที่มันลดมันผ่าน origin โดยตรง ส่วนร้านที่ขายเค้ามีของดองไว้อยู่จะให้ลดตามเป็นไปไม่ได้ครับ

ผมก็ยังซื้อไม่ได้เลย บัตรเดบิตของกสิกร น่าเจ็บใจอะไรนักหนา ซื้อ app ไอโฟนซื้อได้ แต่ซื้อ origin ไม่ได้

headshot deluxe
20th February 2013, 16:21
ร้านไม่ค่อยลดหรอกครับเพราะเขาหวังฟันกำไรจากราคาเต็ม ขายราคาลดก็ไม่ได้กำไรอะไร
มีอีกทางก็ฝากคนที่มีบัตรให้ซื้อให้ หรือขอยืมบัตรใครก็ได้มาซื้อ (พ่อแม่จะดีสุด)
สำหรับผมทำงานแล้วซื้อเองได้สบายใจ แต่เดือนไหนซื้อเพลินบิลมาสิ้นเดือนแทบร้องไห้ กินมาม่าต่ออีกเดือน