PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : win32 มีปัญหา ของเกม The lord of the ring : war in the north

professor_x
21st February 2013, 15:35
คือ... ไม่ว่าผมจะโหลดลงใหม่หรือจะ แคร๊กใหม่ยังไง มันก็ยังขึ้นมาฟ้องว่า

The program can't start because binkw32.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix fix this problem

เนี้ยครับ... มันจะขึ้นแบบนี้ตลอด ใครมีวิธีแก้หรือรู้ว่ามันเป็นอะไรช่วยแน่ะนำผมด้วย(ช่วงนี้อยากเล่นเกมแนว RPG ครับ)

professor_x
21st February 2013, 16:47
ช่วยผมหน่อยใครรู้หรือ มีวิธีแก้บอกผมด้วยครับอยากเล่นจริงๆ!!