PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [[ถาม]] วิธีซื้อเกมจาก Origin

romeWarrier
21st February 2013, 17:42
อยากถามว่า วิธีซื้อเกมจากOriginต้องทำยังไงบ้างครับ

มือใหม่อยากจัดแท้มั่งครับ แต่ไม่รู้วิธีซื้อ ต้องใช้บัญชีธนาคารใช่ไหมครับ

ถ้าหากใช้แล้ว ใช้บัญชีธนาคารอะไรได้บ้าง

ปล. ผมยังไม่บรรลุนิติภาวะครับ :yes

boomman
21st February 2013, 18:01
กรณีซื้อด้วยตัวเอง ต้องมีบัตรเครดิตครับ อ่อ จขกท ยังไม่บรรลุนิติ ก็ไปสมัคร Be1st ของธนาคารกรุงเทพ หรือ K-Web Shopping Card ของ กสิกร ซึ่งสามารถซื้อแทนบัตรเครดิตได้ครับ

กรณีให้คนอื่นกดให้ ใช้ทรู โอนธนาคาร ครับ