PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับการซื้อเกมส์ Origin

[ManGildFord]
21st February 2013, 18:33
คือถ้าผมเอาบัตรเครดิตไปซื้อเกมส์ให้ ID เพื่อนผม แล้วเอามาใช้ซื้อเกมส์ใน ID ผมต่อ จะได้หรือเปล่าครับ(จะโดนแบนหรือล๊อค id ไหม)

boomman
21st February 2013, 18:55
ไม่โดนแบน หรือโดนบล็อคหรอกครับ

EA เขาหน้าเงินจะตาย

speedmodel
21st February 2013, 19:08
ได้ครับ แต่ขอเตือนหน่อยนะครับ ว่า....

เลขบัญชีบัตรที่ใส่ไปจะเซฟไว้ในไอดีอัตโนมัติ และไม่มีทางเอาออกลบออกจากไอดีได้!!!

ผมเคยขอให้customer supportเอาออกให้ แต่เขาปฏิเสธ เพราะเป็นนโยบายของบริษัท ถึงกับเงิบเหมือนกัน-.-* กะจะเอาไอดีไปขายต่อ