PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ช่วยด้วย] เล่น Co-Op Dead Space 3 กับเพื่อนไม่ได้

BasicDash
21st February 2013, 19:43
เพิ่งซื้อ Dead Space 3 มา กะเล่น CoOp กับเพื่อนผ่าน Origin

พอเข้าไปเลือกแบบ Coop ไปสร้างห้องตามปกติ แต่เพื่อนเข้าไม่ได้?

ผมก็เข้าห้องเพื่อนไม่ได้เหมือนกัน

มันขึ้นประมาณว่า "Fail to connect" ประมาณนี้ครับ

อยากทราบว่าต้องแก้ยังไง ต้องตั้งค่าอะไรไหม?

ถ้าบอกว่า Forward Port ผมก็ลองแล้วนะ (3659 กับ 9999)

ปิด Firewall แล้ว มันยังมีวิธีอะไรอีกไหมครับ อยากเล่นกับเพื่อนมากมาย