PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนแฟนบอกเลิกครับ

Wakeup
21st February 2013, 20:07
คือเมื่อวานแฟนผมบอกว่าจะโทรมา พอมาวันนี้ไม่โทรมาครับ (ตรงนี้ผมผิดเองแหละ)
คือต่อมาผมก้หาเรื้องทะเลาะกะเค้้าอ่ะครับ
จนแฟนถามว่า อยากเลิกก้บอกมา อย่าบังคับให้เค้าพูด ตอนนั้นผมเลยใส่อารมณ์กับเธอครับ
จนเริ่มร้องไห้ผมก้ถามจะเลิกไม่เลิก ตอนแรกบอกว่าไม่ครับ แต่ผมก้ย้ำเรื่อยๆจนเค้าบอกเลิกจริงๆ ตอนนั้นผมก้คิดได้ครับว่าตัวเองนั่นแหละก้ปัญหา คือช่วงเดือนสองเดือนนี้ ผมกะแฟนทะเลาะกันบ่อยมากแต่ดีกันได้ทุกครั้ง
มาครั้งนี้แฟนบอกไม่ไหวแล้ว ผมเลยจะรั้งตัวเธอไว้ครับ บอกว่า ขอโอกาส เป็น 10ๆรอบ แต่เธอก้จะเลิกๆจริงๆครับ ผมเลยบอกไปว่า
คืนนี้ถึงเย็นพุ่งนี้ ขอเวลาให้เธอทบทวนเรื่องดีๆที่เราทำด้วยกัน
แล้วค่อยมาบอกเลิกถ้าถึงตอนนั้นเธอเปลี่ยนใจก้ดีครับ หวังอยู่ลึกๆเหมือนกัน เธอบอกว่าเธอรักผมอยุ่ แต่เธอไม่ไหวจิงๆ
ยังมีทางที่จะคืนดีำด้มั้ยครับ รออารมณ์เย็นกันก่อนแล้วค่อยคุย เพื่อนผมบอกมางี้อ่ะครับ

Valentine.
21st February 2013, 20:09
อ่าว ก็คุณไปย้ำให้เขาบอกเองนิ - -

ความผิดคุณนะ ไม่ใช่เเฟนคุณบอกเลิกหรอก

teerachai212
21st February 2013, 20:10
จริงครับ รอเค้าอารมณ์ดีก่อนดีกว่า แฟนผมก็เป็นน่ะทะเลาะกันบ่อยมาก

สู้น่ะครับๆ ^_^

ballba
21st February 2013, 20:14
พูดไม่คิด = =

Wakeup
21st February 2013, 20:55
ผมแบบถ้าได้ใจจะใส่หนักเลยอ่ะครับ เจอจริงๆนี่ร้องไห้เลย เวลาทะเลาะกันนี่ผมไม่ยอมด้วยจะชนะอย่างเดียว ควรต้องแก้นิสัยแล้วล่ะ กลัวแฟนไม่คืนดีด้วยเนี่ยสิครับร้องไห้ยืนกรานจะไปซะขนาดนั้น T T

Pop_PeR
21st February 2013, 20:59
จริงๆ ผู้หญิืงมันต้องเล่นกันเเบบนี้ = ="

เเต่ก็ รุนเเรงไป อ่ะ เน๊อะ คุณก็ลองทบทวนเรื่องราวๆ ก่อน ๆ ด้วยเเล้วกัน ^ ^"

weerapat222
21st February 2013, 21:14
ถึงเค้าจะให้โอกาสคุณแต่ถ้าคุณไม่ปรับตัวอย่างที่เป็นอยู่คุณอาจจะต้องเลิกกันจริๆก็ได้

Ratiio
21st February 2013, 21:18
ผมก็เพิ่งโดนบอกเลิกเมื่อกี้เหมือนกันครับ หัวอกเดียวกันเลย คุณจขกท :(

Wakeup
21st February 2013, 21:24
ยังรักกันทั้งคู่แต่ทนผมไม่ไหว แล้วพุ่งนี้เค้าสอบด้วยวันนี้ไปกวนเวลาอ่านหนังสือซะยับเลย Y Y

tanapoom625
22nd February 2013, 21:35
คุยกันดีๆครับเดี๋ยวก็ดีเองแหละ