PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ญาติจอห์น ชาวไร่

NOOBBRINGER
21st February 2013, 20:10
ญาติจอห์น ชาวไร่

http://sphotos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/307974_353946131386609_1154259460_n.jpg

แขนใหญ่มาก
:eek::eek::eek:

ที่มา สป่อยเอ้ย!!!!!จงเจริญ

http://www.jokergameth.com/board/image.php?u=189624&dateline=1358951840
ผมแมท ผมมีอาชีพเป็นนักแข่งงัดข้อระดับโลก เดิมทีผมไม่เคยคิดจะแข่งอะไรหรอก แต่ด้วยความที่อยากเห็นหลานนั้น มีความเจริญก้าวหน้าและมีชื่อเสียง ลุงของผม จอห์น ชาวไร่ เลยทำการฝึกฝนผมให้เสริมสร้างกล้ามเนื้อ โดยการให้ผมช่วยงานที่ไร่บ้าง แล้วลุงก็สอนให้ผมนั้น สาวแหนในพงหญ้า สาวอยู่อย่างนั้นทุกวัน จนผมมีกล้ามแขนที่ล่ำบึ้ก จนครั้งแรกที่ผมแข่ง ผมแพ้ไปในยกแรก แต่พอผมพักไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เจอกับสาวสวยคนหนึ่ง เธอมีหน้าอกหน้าใจที่ใหญ่มาก ผมเลยเมมโมรี่ภาพนั้นไปขณะที่ผมอยู่ในห้องน้ำนั่งขี้อยู่ผมก็นึกถึงหน้าเธอ แล้วมือผมก็สาวขึ้นมาเองโดยทีไม่ได้ตั้งใจ ผมรู้สึกมือมีเรี่ยวแรงเพิ่มมากขึ้น ผมจึงสาวไปเรื่อย จนยกที่2 ผมขึ้นอีกครั้งคราวนี้ผมเอาชนะคู่แข่งจากสวิซเซอแลนด์ได้ ผมเลยกลับลงมาสาวอีก และขึ้นไปเอาขนะเขาได้ในยกตัดสิน มันเป็นอะไรที่น่าภูมิใจมากกับสิ่งที่ลุงของผมจอห์น ชาวไร่นั้นได้พร่ำสอนมา มันได้ใช้งานจริงๆ หลังจากนั้นเวลาไปแข่งที่ไหน ผมมักจะพกรูปสาวๆไปด้วย เพื่อก่อนขึ้นเวทีผมจะได้สาวแหนเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพของแขน

:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl

sopin128
21st February 2013, 20:15
สงสัย ตอนว่างๆจะมีงานอริเดก
// ผมรู้ว่าพวกคุณคิดอะไร :D:):D

jamebanjen
21st February 2013, 20:15
โปโต้ช็อปจงเจริญ

GtXl24o7l3c
21st February 2013, 20:28
//อึ้งไปซักพัก

แขนหรืออะไร ใหญ่จริง :eek:

BLACK ROCK
21st February 2013, 20:46
เเขนใหญ่จริงๆ ใหญ่ข้างเดียวด้วย อีกข้างคงไม่ค่อยได้ใช้เลยไม่ใหญ่ :o

Hikanbana
22nd February 2013, 10:02
คนนี้แขนใหญ่ข้างเดียวจริงๆครับ ไม่ได้ตัดต่อ เขาเป็นแชมป์งัดข้อ ผมเลยดูอยู่ โหดมาก แต่น่าเกลียดดี แขนใหญ่ข้างเดียว

lp10215
22nd February 2013, 10:10
ป๊อปอาย ........

bigjung
22nd February 2013, 10:27
Matthias Schlitte เจ้าของฉายา "Hellboy"

http://www.youtube.com/watch?v=emkEFxx2Bns
ป.ล. ใหญ่ข้างเดียวก็ไม่มีประโยชน์

hansamu
22nd February 2013, 10:35
สาวแหน ในพงหญ้ากับจอห์นชาวไร่บ่อยๆสินะ

Shadowheart
22nd February 2013, 10:42
ผมสนใจหนังในซิกของ จขกท มากกว่าอ่ะ มันเรื่องอะไรเหรอครับ ?

kabukiput
22nd February 2013, 10:50
ผมแมท ผมมีอาชีพเป็นนักแข่งงัดข้อระดับโลก เดิมทีผมไม่เคยคิดจะแข่งอะไรหรอก แต่ด้วยความที่อยากเห็นหลานนั้น มีความเจริญก้าวหน้าและมีชื่อเสียง ลุงของผม จอห์น ชาวไร่ เลยทำการฝึกฝนผมให้เสริมสร้างกล้ามเนื้อ โดยการให้ผมช่วยงานที่ไร่บ้าง แล้วลุงก็สอนให้ผมนั้น สาวแหนในพงหญ้า สาวอยู่อย่างนั้นทุกวัน จนผมมีกล้ามแขนที่ล่ำบึ้ก จนครั้งแรกที่ผมแข่ง ผมแพ้ไปในยกแรก แต่พอผมพักไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เจอกับสาวสวยคนหนึ่ง เธอมีหน้าอกหน้าใจที่ใหญ่มาก ผมเลยเมมโมรี่ภาพนั้นไปขณะที่ผมอยู่ในห้องน้ำนั่งขี้อยู่ผมก็นึกถึงหน้าเธอ แล้วมือผมก็สาวขึ้นมาเองโดยทีไม่ได้ตั้งใจ ผมรู้สึกมือมีเรี่ยวแรงเพิ่มมากขึ้น ผมจึงสาวไปเรื่อย จนยกที่2 ผมขึ้นอีกครั้งคราวนี้ผมเอาชนะคู่แข่งจากสวิซเซอแลนด์ได้ ผมเลยกลับลงมาสาวอีก และขึ้นไปเอาขนะเขาได้ในยกตัดสิน มันเป็นอะไรที่น่าภูมิใจมากกับสิ่งที่ลุงของผมจอห์น ชาวไร่นั้นได้พร่ำสอนมา มันได้ใช้งานจริงๆ หลังจากนั้นเวลาไปแข่งที่ไหน ผมมักจะพกรูปสาวๆไปด้วย เพื่อก่อนขึ้นเวทีผมจะได้สาวแหนเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพของแขน