PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เดาใจไม่ถูก(จีบเด็ก)

jossza
21st February 2013, 20:42
คือวันนี้ผมปัจฉิม ผมไปถ่ายรุปกับน้องที่ผมจีบอยู่ ทีนี้พอกลับมาบ้าน

น้องเค้าบอกว่า ลบได้มั้ยขอร้อง แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มาถ่ายกันใหม่

ผมก็ถามทำไมละ น้องเค้าก็ไม่ยอมจะให้ลบอย่างเดียวเลย

น้องเค้า จะสื่ออะไรอะครับ

น้องเค้า ม.2 นะครับ ผม ม.6

ballba
21st February 2013, 20:46
เชื่อไหมครับ พูดงี้ พรุ่งนี้เขาก็ไม่ให้ถ่าย 5555

เพราะเขาอาจจะกลัว เจ้าที่เห็นเป็นได้ครับ *-*

ผมแนะนำให้เก็บรักษารูปไว้

ถ้าเธอบริสุทธิ์ใจและไม่มีใคร คงจะไม่มีอะไรครับ

ถ้ามาร้อนตัวแบบนี้ มันต้องมีอะไรแน่ 555

เผื่อไว้แบล็คมง แบล็คเม ว่ากันไป

คงไม่ใช่เพราะ กลัวรูปไม่สวยหรอก มันต้องมีอะไรมากกว่านั้น

devildark
21st February 2013, 20:49
รูปเธออาจจะดูไม่ดีก็ได้คับ 555

jossza
21st February 2013, 21:01
ผมก้ไม่ลบหรอก รูป อะครับ 55 ผมจีบน้องมา 15 วันแล้วครับ วันนี้ปัจฉิม น้องเค้าก็มาให้ดอกไม้ ช่อหนึ่ง

ผมเดาใจไม่ถูกว่าคิดยังไงแน่ เด็กๆนี้หนอ

yedtamon57
21st February 2013, 21:10
แหม่ๆ ผมก็จีบเด็กนะครับ ตอนนี้ ผม ก็ถ้าเทียบก็ มหาลัยปีหนึ่ง ดันไปชอบเด็กม.สองเหมือนท่านเลย

แต่ที่จะบอกนี้คือ ก่อนหน้าเด็กม.สองนี้ ผมจีบม.สาม แหม่ๆ คุยกันดีทีเดียว กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ดันบอกว่า เราหยุดคุยกันเถอะ เหอๆ

เธอดีมาก ทำรูปอะไรๆ มาให้กำลังใจผมตอนสอบด้วย แหม่ๆ พอบอกเลิกคุย ก็มาอาการเดียวกับของท่านเลย บอกให้ลบทุกอย่าง

ไอผมก็คนดี ลบหมดเลย แล้วเขาก็ ลบเพื่อน แล้วก็หายไปเลย (แต่ก็ยังไปแอบดูบ่อยๆนะ) ฮ่าๆๆ

แค่นี้แหละ

floyza
21st February 2013, 21:10
น้อง มีน ม.2 อ่ะเหรอ

อย่ามายุ่งนะครับ เด็กผม เข้าใจป่ะ น้อง จอสสส ?

jossza
21st February 2013, 21:31

อย่ามายุ่งนะครับ เด็กผม เข้าใจป่ะ น้อง จอสสส ?

คะ คะ คุ้น เป็นใคร??/

yedtamon57
21st February 2013, 21:33

เรื่องนี้ ผมจะไม่ขอยุ่งนะครับ จ.ข.ก.ท. เหอๆ

floyza
21st February 2013, 21:42
คะ คะ คุ้น เป็นใคร??/

คืออยากจะบอกว่า น้อง มีน อ่ะ จีบให้ดีๆละกัน

น้องเค้าน่ารัก ขอให้สมหวังน่ะครับ

ปล. อยากเจอ เปส 2013 กับ จขกท มากเลยอ่าา

jossza
21st February 2013, 21:44
คืออยากจะบอกว่า น้อง มีน อ่ะ จีบให้ดีๆละกัน

น้องเค้าน่ารัก ขอให้สมหวังน่ะครับ

ปล. อยากเจอ เปส 2013 กับ จขกท มากเลยอ่าา

เอิ่ม สภาวะ งง ใครหว้าาา

ปล. pes2013 ถ้าผมเอาจริงผมกินนิ่มทุกรายนะครับ แหม

ผมพอจะเดาออกแล้ว ว่าคุณเป็นใคร ถ้าจะคุย pm ดีกว่ามั้ยละ

ตอบไม่ตรงประเด่น หัวข้อกระทู้เลย :p:p:p

floyza
21st February 2013, 21:50
เอิ่ม สภาวะ งง ใครหว้าาา

ปล. pes2013 ถ้าผมเอาจริงผมกินนิ่มทุกรายนะครับ แหม

ผม คือคนหนึ่งใน ประเทศนี้ ที่ เล่น PES2013 ได้โหดพอตัว บวกกับประสบการณ์ แล้วรับรอง

ท่านแพ้แน่ๆ

jossza
21st February 2013, 21:53
ผม คือคนหนึ่งใน ประเทศนี้ ที่ เล่น PES2013 ได้โหดพอตัว บวกกับประสบการณ์ แล้วรับรอง

ท่านแพ้แน่ๆ

ออกนอกเรื่อง กระทู้เลยละกันครับแหม่ถ้าจะมา ท้ากันขนาดนี้ นัดสถานที่มาเลยดีกว่าครับ

ปล. Pes 2013 ซุปตา พี่ยิง6-0ก็ทำมาแล้วนะครับ

floyza
21st February 2013, 21:57
ออกนอกเรื่อง กระทู้เลยละกันครับแหม่ถ้าจะมา ท้ากันขนาดนี้ นัดสถานที่มาเลยดีกว่าครับ

ปล. Pes 2013 ซุปตา พี่ยิง6-0ก็ทำมาแล้วนะครับ

ผมหน่ะหรอ ซุปตาไม่ต้องหวัง แต่ Beginner ผมชนะ 1-0 , 2-0 ประจำหน่ะครับ แหม่

แต่ผมมีลูกฮึด ช่วงท้ายเกมกับ ลูกกลางอากาศน่ะครับแหม่

H1ghSky
21st February 2013, 22:15
เหมือนจะเป็นเรื่องของคนสองคนนะครับแหม่

jossza
21st February 2013, 22:21
แหม่ๆ ผมก็จีบเด็กนะครับ ตอนนี้ ผม ก็ถ้าเทียบก็ มหาลัยปีหนึ่ง ดันไปชอบเด็กม.สองเหมือนท่านเลย

แต่ที่จะบอกนี้คือ ก่อนหน้าเด็กม.สองนี้ ผมจีบม.สาม แหม่ๆ คุยกันดีทีเดียว กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ดันบอกว่า เราหยุดคุยกันเถอะ เหอๆ

เธอดีมาก ทำรูปอะไรๆ มาให้กำลังใจผมตอนสอบด้วย แหม่ๆ พอบอกเลิกคุย ก็มาอาการเดียวกับของท่านเลย บอกให้ลบทุกอย่าง

ไอผมก็คนดี ลบหมดเลย แล้วเขาก็ ลบเพื่อน แล้วก็หายไปเลย (แต่ก็ยังไปแอบดูบ่อยๆนะ) ฮ่าๆๆ

แค่นี้แหละ

คนดีจริงๆ ยอมลบด้วย เด็กๆชอบโปรยสเน่ละจากไป 55 นายต้องหล่อแน่ๆเลย ไม่ลองแอดไปใหม่ละ

Zatsune Miku
21st February 2013, 22:26
กลายเป็นกระทู้ PES ละ 555+

yedtamon57
21st February 2013, 22:28
คนดีจริงๆ ยอมลบด้วย เด็กๆชอบโปรยสเน่ละจากไป 55 นายต้องหล่อแน่ๆเลย ไม่ลองแอดไปใหม่ละ

แอดแล้ว รอเขารับอยู่ ฮ่าๆๆ แต่คงไม่รับ TT ไม่เป็นไร จีบคนไหม่อยู่

ปล.ไม่หล่อหรอกครับ อิอิเขิน

กำ - - ยอมลบง่ายๆอย่างนั้นเลยหรอคับ
ปล.กระทู้ออกทะเลเรียบร้อย

ยอมครับ เขาบอก โอกาศหน้าค่อยมาคุยกัน ก็รู้เลย แต่ยังเก็บใว้อยู่น่ะ ฮ่าๆๆ แต่ลบใน Facebook กับ Instragram ครับ

ปล.กลับมาแล้วๆ กลับมาเรื่องเดิมและ ฮ่าๆ

liberate01
21st February 2013, 22:56

แค่นี้แหละ
กำ - - ยอมลบง่ายๆอย่างนั้นเลยหรอคับ
ปล.กระทู้ออกทะเลเรียบร้อย

jossza
21st February 2013, 23:10
หนูเองก็ไม่ได้ตั้งใจจะให้มันออกทะเลหรอก :sweat

ไม่รู้กู้ชีพกระทู้ยังทันมั้ย

idoggtribe
22nd February 2013, 00:02
ผมก็จีบเด็กเหมือนกันครับ ตอนนี้กำลังจีบเด็ก ม.6 เพิ่งจบหมาดๆ เลย ก็น้องเค้าน่ารักอ่ะนะ ( แอบจีบเดี๋ยวแฟนรู้ ) ใครหาว่ากินเด็กไม่สนหล้ะ ช่วงนี้ คลั่งมาก

Granado
22nd February 2013, 00:05
ป่ะ ไปเล่นPES

solowking2
23rd February 2013, 21:55
PES จะมางัดกับผมมั้ยครับแหม่ เล่น ML ไร้ผ่ายทั้งฤดูกาลนะครับแหม่..
ซุปตาด้วยนะจะบอกให้ 7-0 ก็สอยมาแล้ว หวั่นบ้างมั้ย จขกท. แหม่ แหม่ แหม่

artssm
23rd February 2013, 21:59
เขามีแฟนอยู่แล้วหรือป่าว เลยออกอุบายให้ลบรูปแล้วค่อยถ่ายใหม่ กลัวแฟนรู้แล้วจะโกด