PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความรู้สึกหลังเล่น Crysis 3 มาแชร์กันครับ

Princecoke
22nd February 2013, 22:17
สำหรับผม มันอลังการมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ฉากสู้บอสขนเงี้ยลุกเลยยยยยยยยย สุโค่ยยยย

ภาค 2 เล่นแล้วก็หนุกๆความรู้สึกเล่นเกมส์ดีๆธรรมดา
แต่ภาค3 นี่ โอยยย

niknana
22nd February 2013, 22:32
ความรู้สึกผมคิดว่า ถ้าปรับภาพต่ำสุดแล้วออกมาห่วย ผมจะลบทิ้ง
แต่พอปรับต่ำสุดดันสวยกว่าทุกเกมส์ที่เคยเล่นมา กูเล่นนนนต่อ 55555

ผมว่าถ้าไม่ได้ที่ภาพสวยนี่ไม่ค่อยน่าเล่นนะ

Sr!ce-I'm-Fool
22nd February 2013, 22:39
มีความรู้สึกว่า ถ้าผมมีเงินผมจะจัดสเปคคอมใหม่ แล้ว ซื้อแผ่นแท้ เพราะตอนนี้ 1024x600 all low ยังกระตุกเบย แต่ประทับใจมากขนาดปรับ low ภาพยังสวย แต่สงสัยภาคนี้มันเป็นเนื้อเรื่องรอยต่อระหว่างภาค Warhead กับภาค2 หรือป่าวเพราะคนที่อยู่ในสูทรมันไม่ใช่ Alcatraz มันคือ Phophet เพราะว่า Alcatraz มันไม่รู้จัก Phycho นะ << ความคิดของผมนะ ^^

Br!dget
22nd February 2013, 22:42
ปรับปานกลางมีหน่วงหน่อยๆ T^T คงต้องไป ต่ำสุดแล้วหล่ะ เห็นบอกต่ำสุดยังสวยเกมเขาดีจริง :clap

Princecoke
22nd February 2013, 22:43
มีความรู้สึกว่า ถ้าผมมีเงินผมจะจัดสเปคคอมใหม่ แล้ว ซื้อแผ่นแท้ เพราะตอนนี้ 1024x600 all low ยังกระตุกเบย แต่ประทับใจมากขนาดปรับ low ภาพยังสวย แต่สงสัยภาคนี้มันเป็นเนื้อเรื่องรอยต่อระหว่างภาค Warhead กับภาค2 หรือป่าวเพราะคนที่อยู่ในสูทรมันไม่ใช่ Alcatraz มันคือ Phophet เพราะว่า Alcatraz มันไม่รู้จัก Phycho นะ << ความคิดของผมนะ ^^

ผมว่าประมาณว่าอย่างงี้ครับ มันคือProphet ในร่างของ alcatraz ครับ มันมีฉากที่ psycho บอกว่า ดูนายตอนนี้สิ นายเอาหน้าของใครมาใส่กัน นั่นหมายถึง ร่างกายเป็น alcatraz แต่ข้างในคือ prophet ครับผม

lnw_
22nd February 2013, 22:43
ผมรู้สึกว่า....................................ต้องรอ Crack ไปอีกหลายวัน หรือหลายอาทิต กว่าจะได้เล่นรอให้ Crack มันดีๆก่อน *--*

Sr!ce-I'm-Fool
22nd February 2013, 22:45
อ่อ....ประมาณว่า Nanosuit มันเก็บเอาความคิด ความทรงจำของ Phophet เอาไว้โดยอาศัยร่างกายของ Alcatraz เป็นตัวขับเคลื่อน อะไรประมาณนี้ปะครับ !!

Princecoke
22nd February 2013, 22:49
อ่อ....ประมาณว่า Nanosuit มันเก็บเอาความคิด ความทรงจำของ Phophet เอาไว้โดยอาศัยร่างกายของ Alcatraz เป็นตัวขับเคลื่อน อะไรประมาณนี้ปะครับ !!

ใช่แว้วววว