PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม? Ghost recon : Future Soldier (แท้) ครับ

Jomzababin
23rd February 2013, 05:54
คือผมกับกับเพื่อนๆ วื้อเกมสืกันมา แต่พอจะเล่น co op หรือ multi ไม่ได้ซะงั้น จะ co op มันบอกว่า Failed อะไรสักอย่างอ่ะครับ ละก็ พอจะลองเล่นแบบ Multi ก็หาห้องไม่เจอสักห้อง

จะชวนเพื่อนเข้าห้อง มา co op ก็ไม่ได้ ต้องทำยังไงหรอครับ ?? หรือเป็นเพราะอะไรครับ ??

damkapee
23rd February 2013, 06:30
- - สงสัย ไม่ทราบเหมือนกันอ่าครับ แต่ถ้าอยากเล่นมันส์ กะเพื่อนยิงสนุกๆ ก็ Ghost Recon Online เล่นฟรี ไม่เติมก็เทพได้นะ เออ ผมเล่นยังไม่เสียสักบาทเลย *0* ลองเซิจดูสนุกมาก
แรกๆไปเป็นไก่หลัง ไปยิงไก่ ฮ่าๆ

Jomzababin
23rd February 2013, 15:13
- - สงสัย ไม่ทราบเหมือนกันอ่าครับ แต่ถ้าอยากเล่นมันส์ กะเพื่อนยิงสนุกๆ ก็ Ghost Recon Online เล่นฟรี ไม่เติมก็เทพได้นะ เออ ผมเล่นยังไม่เสียสักบาทเลย *0* ลองเซิจดูสนุกมาก
แรกๆไปเป็นไก่หลัง ไปยิงไก่ ฮ่าๆ

เล่นแล้วครับ เพราะ มันเลยต้องจัดแท้มาไงละครับ เอิ๊กๆ ว่างๆ มาจอย แคลนพวกผมได้น่ะ ยิงไก่กันสนุกๆ :P

BackKoMz-
23rd February 2013, 15:27
เกมนี้ผมว่ามันไม่เหมือนกับการเปิดตัวเลย เปิดตัวทำโครตอลังการ คิดวาจะได้เล่นมัลติดีโครตกากเลย ต่อเล่ยเข้าไป เล่นๆๆหลุด เล่นๆๆหลุด co ยังไม่เคยลองเลย ยังดีที่ราคาถูก แต่ก็เสียดายอยู่ แหะๆๆ