PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเรื่อง NERO ครับช่วยด้วยเดือดร้อนมากมาย....

eaktt
30th August 2011, 21:26
ผมมีปัญหาเรื่องนีโรครับ
-:askนีโรผมมันไรท์ลงแผ่นไม่ได้ครับ ไม่ว่าจะไรท์หนังลงแผ่น คัดลองแผ่น ลงเพลงใส่แผ่นก็ไม่ได้ cd,DVD ก็ไม่ได้
แต่ถ้าใช้ nero vision ใช้ได้แต่โปรแกรมมันบันทึกไฟล์วีดีโอนะ
สรุป Nero Express กับ Nero Burning ROM ไรท์ไม่ได้
-:askส่วนอีกอย่างหนึ่งก็ เวลาที่ Nero vision เปิดไฟล์วีดีโอนะมันจะบันทึกวีดีโอไว้ที่เครื่องมันบันทึกไว้ที่ไหน... ช่วย:answerด้วยนะครับ กรุณา :help:help:help:help

paripari
30th August 2011, 22:40
ไม่เปลี่ยนไปใช้ Ultra ISO ดูครับ Nero มันเรื่องมากชิหายเลย

OmOMaNz
30th August 2011, 22:47
ผมมีอยู่ในเครื่องเหมือนกันแต่ไม่เคยใช้เลย เห็นมีคนบอกว่าบางเวอร์ชั่นเรื่องมากเหลือเกิน

C4C4C4
31st August 2011, 21:59
ผมมีปัญหาเรื่องนีโรครับ
-:askนีโรผมมันไรท์ลงแผ่นไม่ได้ครับ ไม่ว่าจะไรท์หนังลงแผ่น คัดลองแผ่น ลงเพลงใส่แผ่นก็ไม่ได้ cd,DVD ก็ไม่ได้
แต่ถ้าใช้ nero vision ใช้ได้แต่โปรแกรมมันบันทึกไฟล์วีดีโอนะ
สรุป Nero Express กับ Nero Burning ROM ไรท์ไม่ได้
-:askส่วนอีกอย่างหนึ่งก็ เวลาที่ Nero vision เปิดไฟล์วีดีโอนะมันจะบันทึกวีดีโอไว้ที่เครื่องมันบันทึกไว้ที่ไหน... ช่วย:answerด้วยนะครับ กรุณา :help:help:help:help

เราใช้อยู่ไม่เห็นจะยุ่งยากเลย

USED_JKG
1st September 2011, 05:01
ของผมเป็นแบบว่า เบิร์นแล้วค้าง คือเบิร์นไม่จบครับแผ่นเสียไปหลายแผ่น