PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซ็งครับ Dota2 Priority Pool

L4ST7T4ND
23rd February 2013, 11:43
คือปรกติผมเล่นไม่ออกอยู่แล้วครับ
แต่บางทีเน็ตหลุด แล้วพอ Connect เข้าไปบ่อยๆ ( หลุดหลายครั้ง ) มันก็ไม่ให้ Connect เข้าไปอีก
หรือบางทีหลุดนานก็ซวยอีก

แล้วก็เลยติด Priority มา ตอนนี้โดนไป 6 วันแล้วครับ
กลัวจะเป็น Mid หรือ High แล้วชื่อแดงเล่นไม่ได้ เซ็งมากครับ

Snake_EYe
23rd February 2013, 15:48
มันเป็นที่ปัญหาของเนตท่านเองไม่ใช่เหรอ

nanohawk2
23rd February 2013, 19:48
ก็รอให้หาย 6 วันก็เป็นเหมือนเดิมแล้วคับ มันไม่มีเปลี่ยนคลาสให้เราไปอยู่ระดับต่ำ ๆ เพราะโดนบ่อย ห้องมันจะหาเจอในระดับ Level เดียวกับเราคับ ยิ่งคุณติด Abandon บ่อย ๆ คุณก็ไม่ได้ Level คุณก็มีเลเวลน้อย ก็จะเจอคนที่เลเวล น้อยด้วยกัน แต่ถ้ามันเซิร์จไม่เจอใครแล้ว มันจะเลื่อนให้คุณมาเจอคนที่เลเวลมากกว่าคุณเอง

อย่าเครียดคับ ผมเป็นบ่อย ผมเน็ตหอ เซ็ง ๆ นิดหน่อย